Tập Lái
14/12/18
3
0
1
37
Biên Hoà
Xe mình là xe Daewoo Matiz Groove 2010,nay mình muốn gắn thêm đầu DVD tích hợp camera lùicamera hành trình. Không biết có bác nào đã có kinh nghiệm làm thử chưa ạ?cho mình xin 1 ít kinh nghiệm.
Mình cám ơn.

Cần tư vấn DVD xe Daewoo Matiz 2010

#Phụkiện #Daewoo # Daewoomantizgroove # Daewoomantizgroove2010 #Đầudvd

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/11/10
234
133
43
Xe mình là GM Matiz Groove 2010,nay mình muốn gắn thêm DVD tích hợp camera lùi và camera hành trình.Không biết có bác nào đã có kinh nghiệm làm thử chưa ạ?cho mình xin 1 ít kinh nghiệm.Mình cám ơn
Mình cũng Matiz Groove đây bác, gắn DVD kết hợp cam lùi thì dễ mà, có điều phải thay mặt dưỡng hoặc khoét mặt dưỡng zin.

Tập Lái
14/12/18
3
0
1
37
Biên Hoà
Mình cũng Matiz Groove đây bác, gắn DVD kết hợp cam lùi thì dễ mà, có điều phải thay mặt dưỡng hoặc khoét mặt dưỡng zin.
Minh tiếc cái dưỡng zin nên sẽ mua mặt dưỡng,bác có biết web nào bán mặt dưỡng ko ạ?cho mình xin tham khảo.Cám ơn

Hạng B2
23/11/10
234
133
43
Minh tiếc cái dưỡng zin nên sẽ mua mặt dưỡng,bác có biết web nào bán mặt dưỡng ko ạ?cho mình xin tham khảo.Cám ơn
Trước em đặt mua trên ebay nhờ bạn cần về hoặc bác có thể đặt ship thẳng về VN luôn. Tầm 900k/cái, thích màu đen nhám nguyên gốc thì để, sang hơn thì sơn nhúng vân carbon. Bác lên web ebay gõ tìm kiếm Dash kit for Spark M300 là ra. Thương gia ở VN trước có bán tầm 1,2 - 1,5tr/cái nhưng giờ cũng hiếm hàng lắm!

Tập Lái
14/12/18
3
0
1
37
Biên Hoà
Trước em đặt mua trên ebay nhờ bạn cần về hoặc bác có thể đặt ship thẳng về VN luôn. Tầm 900k/cái, thích màu đen nhám nguyên gốc thì để, sang hơn thì sơn nhúng vân carbon. Bác lên web ebay gõ tìm kiếm Dash kit for Spark M300 là ra. Thương gia ở VN trước có bán tầm 1,2 - 1,5tr/cái nhưng giờ cũng hiếm hàng lắm!
Cám ơn bác,mình search ra rồi,mà ko cách để nhờ bạn cầm về,thôi đành kiếm mua ở VN,tuy mắc nhưng cho nó tiện