Hạng B2
24/1/09
165
118
43
40
Kính chào các bác,
Ông chú nhà em có con Zace 2004 muốn lên mâm đúc Zace Surf nhưng không biết mua ở đâu? giá cả thế nào nên nhờ các bác tư vấn gấp. Nếu bác nào có mâm cũ hoặc biết chỗ nào bán mâm cũ loại này thì chỉ giúp em với ạ. Cám ơn các bác trước!

• Like
Reactions: tuanhaitin
Hạng B2
5/8/14
475
524
93
48
Zace chạy ổn không bác. Em đang tính mua. Bác xài rồi tư vấn em với.
DÒng này nổi tiếng bền bỉ vì chẳng có gì để hư ngoài cái máy và khung xe! vì được ưa chuộng nên giá chỉ hợp với người thích bền bỉ thôi!mà hãng Toy thần thánh nên em xe cũ nào giá cũng trên trời cả (so cùng phân khúc của hãng khác). Bác thích thì cưới 1 em chạy cho biết người ta nói không sai!

• Like
Reactions: BASON
Tập Lái
16/6/11
15
1
3
Em cũng có ý hỏi giống bác chủ thớt,
xem em 2000, chay thấy khá êm và bền bỉ
Nói chung em ..hài lòng!

Bác nào biết giá bộ mâm đúc cho zace 14 inch báo em với nhé.
Em cảm ơn trước

Thanks!

Tập Lái
17/10/12
28
21
3
Kính chào các bác,
Ông chú nhà em có con Zace 2004 muốn lên mâm đúc Zace Surf nhưng không biết mua ở đâu? giá cả thế nào nên nhờ các bác tư vấn gấp. Nếu bác nào có mâm cũ hoặc biết chỗ nào bán mâm cũ loại này thì chỉ giúp em với ạ. Cám ơn các bác trước!
- Mâm đúc Zace Surf là loại 15 inch. Ở ngoài thì không có bán, giá trong hãng thì khá cao tầm 4,5 tr/ cái họ chỉ bán loại mâm 14 inch của Đài Loan.

Hạng B2
20/5/11
454
171
43
47
- Mâm đúc Zace Surf là loại 15 inch. Ở ngoài thì không có bán, giá trong hãng thì khá cao tầm 4,5 tr/ cái họ chỉ bán loại mâm 14 inch của Đài Loan.
Mâm của Zace 2004 là cỡ 14 inch, có hàng của Việt Nam sản xuất theo mẫu Zace Surf.
Giá mâm đúc khoảng 1.4 tr/cái, bảo hành 4 năm. Hàng của công ty SAW sản xuất tại Bình Dương. Ra Hồng Cường hỏi.