Tập Lái
21/11/19
6
4
3
35
Em đang muốn mua còn bán tải chở hàng do nghị định 1/7 cấm giờ nên đang phân vân giữa 2 con XLS và XLT. Cũng thỉnh thoảng đi về quê với đi chơi chắc 1-2 tháng 1 lần. Bác nào có kinh nghiệm hay sale tư vấn và cho e xin giá phát nhé ?
Tks các bac !

• Like
Reactions: FORD Miền Nam
Tập Lái
2/7/20
4
0
1
25
dạ anh có thể cho em xin số điện thoại để em được tư vấn cho anh không ạ?

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
2/7/20
5
2
1
27
Thưa bác, Quy chuẩn 41 của chính phủ có quy định trọng lượng chuyên chở trên 950kg thì không được đi vào thành phố vào giờ cấm, riêng các dòng bán tải của Ford như XLS XLT...đều có khối lượng chuyên chở dưới 950kg, thậm chí chỉ từ 600 - 800 kg, nên bác hoàn toàn có thể yên tâm mua bán tải mà không lo bị cấm tải nhé bác. Bác quan tâm tới dòng Ranger cứ để lại số đt, em sẽ gọi lại tư vấn và báo giá cho bác. Em Thắng nhân viên KD tại Phú Mỹ Ford.

Tập Lái
9/4/20
3
0
0
38
Ông bạn mình cũng mới lấy em Ranger XLS AT xong lúc đầu cũng lăn tăn 2 cầu với 1 cầu số tự động, Đi tham khảo chán xong thấy XLT 2021 hơn mỗi 2 cầu, động cơ 2.0L 180hp( em xls 160hp dư sài ). hộp số 10 cấp ko cần 6at đã ngon lắm rồi. ko phượt đi tỉnh loanh oanh ko cần 2 cầu...trang bị không hon mấy giá lệch 150 củ khoai....em khuyên bác chọn xls at ngon bổ rẻ đủ nhu cầu lăn bánh tầm trên duois 700 củ.... Bác tham khảo chi tiết thông số, hình ảnh, option các phiên bản lựa cho nhanh đây nè: Ford Ranger 2021 mới 7 phiên bản giá bán . thấy chi tiết ...chúc ác sớm có xe chạy trước tết thân.