Tập Lái
3/2/21
1
0
1
30
Bác kiếm chiếc Morning lướt đời 2019/2020 là đẹp. Anh mình mua xe trước khi lên form mới có 330tr chưa biển.

Tập Lái
19/2/20
48
60
18
41
Theo tiêu chí của bác chủ thì ko thằng nào qua đc Celerio đâu. Chỉ có điều nên cân nhắc nơi cung cấp dịch vụ hậu mãi của Suzuki có gần chỗ bác ở hay không thôi?

Hạng C
3/1/10
848
7.261
93
Bác cứ lựa con nào mà thiên hạ mua nhiều nhất cho yên tâm. Bởi vì mua cái xe về đâu có chạy hoài được, mà sau này thế nào cũng phải sửa chữa thay thế phụ tùng này kia.

Cho nên phải quan tâm đến cái hậu về sau. Ngay cả thợ sửa xe nữa, phải lựa cái xe nào mà thợ nào cũng sửa được, chứ mua cái xe lạ hoắc khi hư hỏng đưa cho thợ nào cũng lắc đầu thì toi.

Bởi vậy, em khuyên bác nên chọn i10. Không thì morning cũng được. Hết ạ!
Bác nói chuẩn, nếu mục đích không phải là xe xịn yêu cầu chức năng nọ kia, hoặc xe sang để khác người thì lựa chọn tốt nhất là chọn cái xe nào đang được số đông sử dụng, chất lượng đã được kiểm chứng, dịch vụ vừa dễ vừa rẻ hơn :)

Đấy là chọn thương hiệu, còn chọn xe cụ thể thì hên xui, như trên thấy xe 2019 mà đã đi 33 nghìn, trong khi em đi hơn 5 năm mới có 41 nghìn, mà nói chung nó sẽ phản ánh vào giá tiền thôi :D

• Like
Reactions: khanhkntg
Hạng B1
17/6/20
59
1.002
83
Có 300 triệu mà tính mua chiếc xe 300 triệu, anh chủ nên nhờ chị nhà tư vấn...aay là em nói theo kinh nghiệm của em.

Tập Lái
8/11/17
15
8
3
43
Suzuki thì nếu chủ thớt ở TP HCM hay HN thì khỏi lo phụ tùng, lại rẻ nữa. Dịch vụ bây giờ thấy ok

• Like
Reactions: quangnguyen19