Tập Lái
6/8/15
8
14
3
36
em chào cả nhà. Lần đầu tiên mua xe nên phân vân quá.
công việc em hay đi làm xa,địa hình hổn hợp đồi núi và đồng bằng ( đường mòn hồ chí minh)
em đang nghĩ tới : Vios G. Honda City. Ford fiesta sedan.
nhờ cả nhà đã từng trãi tư vấn cho em để có thể lựa chon xe tốt nhất với ạ.
Em chân thành cảm ơn cả nhà.

Hạng D
30/3/09
1.112
1.196
113
Em thích xe mới với lại xe cũ không nắm đươc nguồn gốc nên em sợ
Mới thì chơi Ranger cho nó cứng cáp hầm hố nếu quan tâm tới bán tải, rừng núi dèo dốc, đường xấu không ngán gì, bản 2015 mới ra thấy quá ngon, tiết kiệm nhiên liệu nữa

Tập Lái
6/8/15
8
14
3
36
Mới thì chơi Ranger cho nó cứng cáp hầm hố nếu quan tâm tới bán tải, rừng núi dèo dốc, đường xấu không ngán gì, bản 2015 mới ra thấy quá ngon, tiết kiệm nhiên liệu nữa
Xe giờ thấy toàn đoor dầu.ranger 2.2 xls chạy dầu cảm giác được không bác. Em cũng đang kết ranger 2.2 at

• Like
Reactions: xlive
Tập Lái
6/8/15
8
14
3
36
- ford ecosport . Hay con bán tải mitshu triton.
- mấy con sandan dưới 700 đi đường hỗn hợp thốn mong lắm.
Dạ.em chủ yếu đi ba cửa khẩu đường bộ của hà tĩnh. Quảng bình. Quảng trị. Đồi núi tương đối ạ

• Like
Hạng C
25/2/14
575
995
93
Thành phố Hồ Chí Minh
mua mới thì bác mua được mấy dòng bán tải phiên bản thấp. chất lượng bán tải bây giờ khá ngon rồi nên cũng không lo lắm. máy dầu giờ vừa êm vừa kinh tế. sợ xóc thì bác bỏ vài triệu làm bộ nhún amadaextreme đi là ngon.

• Like
Hạng D
30/3/09
1.112
1.196
113
Xe giờ thấy toàn đoor dầu.ranger 2.2 xls chạy dầu cảm giác được không bác. Em cũng đang kết ranger 2.2 at
Bác chạy thử chạy 1 vài con tầm tiền đó đi rồi sẽ có sự thích thú cho Ranger. Ranger số sàn 6 số em chạy vài lần rồi và ở đường trường, cao tốc cảm giác cứng cáp tự tin, nội ngoại thất đẹp, chắc chắn.(Ranger AT thì chưa chạy nhưng Navara AT em chạy hàng ngày) Trong đô thị thì Pickup quay đầu xe hoặc tìm chỗ dừng đậu hơi vất vả chút vì xe dài cao to. Bác chủ ko ở SG/HN thì ngại gì đường xá chật chội đâu. Bán tải thì người ngồi hàng sau lưng hơi thẳng khó chịu