Hạng B1
12/2/15
56
13
8
47
Chào cả nhà.
Em đang muốn gắn thêm bộ điều khiển âm thanh trên vô lăng cho innova 2013 như hình đính kèm, thì cần phải làm những gì ngoài mua cái bộ điều khiển gắn thêm, em nghe nói nào là phải thay sợi dây airbag từ 1 dây ra 2 dây gì nữa,,thông cảm em gà nên lên đây nhờ các bác cho ý kiến.
cảm ơn trước

Attachments

Hạng B1
12/2/15
56
13
8
47
gọi đt qua bluetooth, chỉnh tăng giảm máy lạnh luôn nha bác ( tùy model support)

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
gọi đt qua bluetooth, chỉnh tăng giảm máy lạnh luôn nha bác ( tùy model support)
Chưa thấy tăng giảm máy lạnh bác nhé, chỉ có tăng giảm tiếng, chuyển bài, bluetooth (nếu đầu đĩa hỗ trợ); thay đổi hiển thị của đồng hồ đa chức năng (đời 06-11 có, 12-14 bị cắt, sang 15 mới có lại). Ngoài mua bộ nút, đầu đĩa hỗ trợ chức năng khiển vô lăng thì quan trọng nhất là phải thay cuộn cáp túi khí loại 1 giắc theo xe bằng loại 2 giắc của Camry (ngoài rẻ, hãng đắt) để có thêm giắc cho khiển ngoài giắc túi khí+còi.

Hạng B1
12/2/15
56
13
8
47
Chưa thấy tăng giảm máy lạnh bác nhé, chỉ có tăng giảm tiếng, chuyển bài, bluetooth (nếu đầu đĩa hỗ trợ); thay đổi hiển thị của đồng hồ đa chức năng (đời 06-11 có, 12-14 bị cắt, sang 15 mới có lại). Ngoài mua bộ nút, đầu đĩa hỗ trợ chức năng khiển vô lăng thì quan trọng nhất là phải thay cuộn cáp túi khí loại 1 giắc theo xe bằng loại 2 giắc của Camry (ngoài rẻ, hãng đắt) để có thêm giắc cho khiển ngoài giắc túi khí+còi.
Cái này em chưa xài nên chưa biết, chỉ thấy quảng cáo và hình ảnh thôi.thanks bác chia sẻ

Attachments