Hạng B2
10/5/16
167
156
43
38
Em có nguồn BMW và Mercedes đời 2016 từ Mỹ bên A sẽ gởi tàu về VN. Bên B sẽ phụ trách đóng thuế và nhập cảng phân phối. Bên A cam kết "giá Mỹ" và muốn bán đứt đoạn luôn khi tàu cập cảng. Vậy ai có kinh nghiệm trong lĩnh vực này và muốn làm bên B hợp tác phân phối vui lòng inbox e nhé. Em muốn bước chân vô lĩnh vực này vì có sở thích ô tô ạ. Cảm ơn các ACE đã quan tâm.

Hạng B2
30/8/16
145
125
43
Nghe giá có vẻ ngon. Nhưng mà để lo được hết các thủ tục từ lúc xe về cảng đến khi lăn bánh được thì bên B lực cũng phải mạnh dữ lắm chứ k phải giỡn ngen anh. Chúc anh mau tìm được đối tác . Hihi :D:D

Tập Lái
4/11/16
18
3
3
33
Em có nguồn BMW và Mercedes đời 2016 từ Mỹ bên A sẽ gởi tàu về VN. Bên B sẽ phụ trách đóng thuế và nhập cảng phân phối. Bên A cam kết "giá Mỹ" và muốn bán đứt đoạn luôn khi tàu cập cảng. Vậy ai có kinh nghiệm trong lĩnh vực này và muốn làm bên B hợp tác phân phối vui lòng inbox e nhé. Em muốn bước chân vô lĩnh vực này vì có sở thích ô tô ạ. Cảm ơn các ACE đã quan tâm.
Anh liên kết với ngân hàng em đi, bên em hỗ trợ anh ít nhất 50% giá trị lô hàng. SDT em là 0944499967 (Toàn)