Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM
Trên thị trường có 2 loại Sonax Tyre Care và Sonax Xtreme Tyre Gloss Gel đều có tác dụng làm sạch, bảo vệ và làm bóng vỏ xe như nhau nên e không biết nên sử dụng loại nào và nó có chống bám nước và bụi không? Các bác khai thông giúp em với. và cho em địa chỉ uy tính để mua luôn ạ.
thank các bác

Hạng F
22/7/13
8.972
40.201
113
Ra chợ Kim Biên khu bán hóa chất mua 1l cao su non 66k! về pha ra 50% nc với 50% caosu non vô bình xịt!
mua cây cọ 4cm nữa rồi xịt vòng vòng, lấy cọ quết đều đảm bảo đi 80k ko bị nứt viền ngoài chỉ mòn gai thoy!
Ngon - Bổ - Rẻ là đây nhoen!

• Like
Reactions: lucifertr
Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM
lớp cao su
Ra chợ Kim Biên khu bán hóa chất mua 1l cao su non 66k! về pha ra 50% nc với 50% caosu non vô bình xịt!
mua cây cọ 4cm nữa rồi xịt vòng vòng, lấy cọ quết đều đảm bảo đi 80k ko bị nứt viền ngoài chỉ mòn gai thoy!
Ngon - Bổ - Rẻ là đây nhoen!
lớp cao su non có dễ vệ sinh khi rửa xe không bác

Hạng B2
23/1/13
216
234
43
Trên thị trường có 2 loại Sonax Tyre Care và Sonax Xtreme Tyre Gloss Gel đều có tác dụng làm sạch, bảo vệ và làm bóng vỏ xe như nhau nên e không biết nên sử dụng loại nào và nó có chống bám nước và bụi không? Các bác khai thông giúp em với. và cho em địa chỉ uy tính để mua luôn ạ.
thank các bác
đơn giản lắm bác à, bác ra ngoài cửa hàng bán hóa chất nói mua nước tẩy bóng vỏ xe loại tốt tầm mấy chục k thôi, là em nó đua cho bác thôi nhưng bác phải hỏi em nó là có bóng không nha, chứ có loại thì sạch đen vỏ thôi chứ không bóng chú ý nhá, nhà em toàn xài loại này, không bị mưa thì cũng tầm 5 -6 ngày, bị bụi thì xịt nước thì sạch lại ngay nhưng không bằng lúc đầu, các tiệm rửa xe cũng toàn xài loại này thôi, mua về lấy cây cọ quét là ok. bác cứ tin em!!! hjhj

• Like
Reactions: lucifertr