Hạng D
11/4/10
1.519
3.092
113
TP.HCM
Cần tư vấn SantaFe 2019 máy dầu

Mình có ông Sếp đang lăn tăn giữa SantaFe với Ford Everest Emti. Xe mua chạy gia đình, nghe em phân tích ổng đang nghiêng về SantaFe. Anh em sale nào có sẵn xe Sfe, máy dầu bản AT, hay MT màu xanh đen (hợp với mạng mộc), tư vấn giá lăn bánh ở SG giúp em nha..

Em cám ơn nhiều ạ!

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/4/10
1.519
3.092
113
TP.HCM
Cám ơn bạn nha!
Mình báo với ổng rồi..ổng nói sẽ tham khảo thêm mấy xe khác nữa,..hic, hic..vậy thôi, khi nào ổng quyết định thì sẽ báo lại sau..mình sẽ lưu ttin của bạn.

Chúc bạn đắt hàng nha!

cám ơn bạn nhiều nha!

18/5/19
3
1
0
Cám ơn bạn nha!
Mình báo với ổng rồi..ổng nói sẽ tham khảo thêm mấy xe khác nữa,..hic, hic..vậy thôi, khi nào ổng quyết định thì sẽ báo lại sau..mình sẽ lưu ttin của bạn.

Chúc bạn đắt hàng nha!

cám ơn bạn nhiều nha!
Em cám ơn anh
Nếu có mua Hyundai thì alo em ạ

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng D
11/4/10
1.519
3.092
113
TP.HCM
theo em chở sếp tới xe xem luôn anh, vì đến nơi thì tâm lý dễ xuống tiền hơn anh nhé.....chúc bác và sếp mau cưới em Santafe 2019 niềm mơ ước của em đó bác hihi.....em đi Santafe 2007 thôi ạ

Ổng ko phải Sếp của mình....mà lại ở tỉnh nhiều hơn ở SG,..mà mình đã hỏi lại ổng rồi, ổng nói để tham khảo thêm đã..

Cám ơn các anh em sales Huyndai nha!

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Ổng ko phải Sếp của mình....mà lại ở tỉnh nhiều hơn ở SG,..mà mình đã hỏi lại ổng rồi, ổng nói để tham khảo thêm đã..

Cám ơn các anh em sales Huyndai nha!
hy vọng có 1 em Santafe nữa xuất hiện trong Box Hyundai mến yêu này.....sẽ chia - học hỏi - thực nghiệm - có kiến thức - và được là người có ít cho xã hội.(Copy Unesco 2019 )

Tập Lái
13/8/19
11
3
0
33
Mình có ông Sếp đang lăn tăn giữa Sfe với Ford Everest Emti,. Xe mua chạy gia đình, nghe em phân tích ổng đang nghiêng về Sfe, anh em sale nào có sẵn xe Sfe, máy dầu bản AT, hay MT màu xanh đen (hợp với mạng mộc), tư vấn giá lăn bánh ở SG giúp em nha..
Em cám ơn nhiều ạ!
A cần xe lái thử a nt cho e đem xe qua cho a máy dầu luôn bản Pre

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng B1
10/3/17
59
71
18
39
Chào các bác,
Tôi dự định mua santafe bản dầu cao cấp hoặc đặc biệt (cũng có chút phân vân với CX8 bản pre). Bạn sale nào ở khu vực Saigon, Bình Dương hoặc Biên Hoà thì cho tôi xin cái giá, màu xe, chương trình khuyến mãi và ngày lấy xe nhé. Xin cám ơn.

• Like
Reactions: ngoctuanhyundai