Hạng B2
8/3/11
356
1.178
123
nhờ các bác tư vấn ( và nếu được inbox cho em giá cả luôn) để em thay 4 lốp cho V2 Grandis 2007. ( thông số 215/60/R16) em đã xài qua BS ( theo xe, cảm nhận hơi ồn nhưng không ăn đinh) Dunlop ( hơi ồn và ăn đinh nhiều lắm !!) Mitchelen ( chạy êm nhưng vỏ mòn nhanh quá !)
em nghe BS có vỏ mới chống ồn rất ngon, nhờ các bác tư vấn BS loại nào chạy được.
cám ơn các bác

• Like
Reactions: grand dis ok
Thương Gia
7/1/14
552
342
63
30
Bs dạo này ko ổn định lắm về chất lượng, bác chuyển sang dùng thử continental em bao êm và bền cho bác luôn:3dcuoi: giá cả cũng nhẹ nhàng hơn so với các đối thủ cùng size nha bác

• Like
Hạng B2
8/3/11
356
1.178
123
Bác bosini inbox cho em cái giá luôn đi, loại continental ( sơn 0913974591)

• Like
5/9/15
14
4
3
32
nhờ các bác tư vấn ( và nếu được inbox cho em giá cả luôn) để em thay 4 lốp cho V2 Grandis 2007. ( thông số 215/60/R16) em đã xài qua BS ( theo xe, cảm nhận hơi ồn nhưng không ăn đinh) Dunlop ( hơi ồn và ăn đinh nhiều lắm !!) Mitchelen ( chạy êm nhưng vỏ mòn nhanh quá !)
em nghe BS có vỏ mới chống ồn rất ngon, nhờ các bác tư vấn BS loại nào chạy được.
cám ơn các bác
anh thử BS xuất xứ của Thái thử xem. Chứ em thấy BS chưa bao giờ có lỗi làm gì hết. Em bán BS 215/60 R16 loại của Thái loại gai EP 200 thấy khách hàng khá hài lòng về độ êm và " né " đinh tốt. một số ít chỉ ý kiến là giá hơi "xương" so với loại còn lại. Tại tiền nào của lấy thôi anh :D.

Tập Lái
30/6/15
13
2
3
46
Bác thử xem xét dùng thử hàng Pirelli đi. Hàng nổi tiếng châu Âu trên thế giới luôn, vỏ chạy bền, êm, không ồn. Bác cần thì inbox em em báo giá cho bác, đảm bảo cho bác giá tốt.

cám ơn các bác
Dạ em chào bác! Bác có nhu cầu gì cứ inb hoặc để lại liên lạc bên KTV của e sẽ đt tư vấn tận tình vừa hợp túi tiền, vừa thỏa mãn nhu cầu bác ạ
https://www.facebook.com/tpitirepro/

Hạng B1
4/2/16
65
22
8
34
cám ơn các bác

Bác theo tiêu chí chống ồn mà bền nữa thì xài dòng XM2 của Mic thử xem :D. Ông anh mình đang dùng dòng này cho innova