Tập Lái
3/3/09
43
3
8
Có điều thắc mắc nhờ các Bác tư vấn hộ.
Hiện là em có một em bmw335i có cái đầu DVD theo xe nhưng chẳng biết làm sao để có thể xem được video ngoại trừ nghe từ cái ổ đĩa này. Cổng UsB thì cũng được và chỉ được mỗi cái nghe chứ không thể phát video. Có cái cổng AUX cắm dây để phát nhạc từ iphone , ipad cũng không được. Mong các Bác cho em chút ít kinh nghiệm đe tư vấn xem tình hình của em là phải thay luôn cái màn hình và cả bộ DVD , USB hay có thể chế nó lại đe có thể xem và nghe video trên xe không ạ.
Xin cảm ơn và hậu tạ ạ

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Có điều thắc mắc nhờ các Bác tư vấn hộ.
Hiện là em có một em bmw335i có cái đầu DVD theo xe nhưng chẳng biết làm sao để có thể xem được video ngoại trừ nghe từ cái ổ đĩa này. Cổng UsB thì cũng được và chỉ được mỗi cái nghe chứ không thể phát video. Có cái cổng AUX cắm dây để phát nhạc từ iphone , ipad cũng không được. Mong các Bác cho em chút ít kinh nghiệm đe tư vấn xem tình hình của em là phải thay luôn cái màn hình và cả bộ DVD , USB hay có thể chế nó lại đe có thể xem và nghe video trên xe không ạ.
Xin cảm ơn và hậu tạ ạ
Bác tham khảo ở đây, thắc mắc gì thêm thì gọi em số này, em sẽ giải đáp thắc mắc cho bác.
https://www.otosaigon.com/threads/c...i-voi-man-hinh-cam-ung-camera-de-dvd.8620289/

Tập Lái
3/3/09
43
3
8
Cám ơn Bác.
Ý của Bác là không có đường nào để chế cho cái màn hình theo xe của em xem đuoc video mà phải thay luôn cái mới phải không Bác?

Tập Lái
3/3/09
43
3
8
Em cũng vẫn đang thắc mắc như trên có bác nào tư vấn hộ em với nhé. Cám ơn các Bác.

Hạng B2
5/4/13
155
148
93
Em cũng vẫn đang thắc mắc như trên có bác nào tư vấn hộ em với nhé. Cám ơn các Bác.

bác thử để xe chế độ số P, đạp phanh tay rồi bật video lên xem có coi dc video ko đã?