17/8/18
7
1
3
Chào cả nhà, hiện tại em đang chạy con elantra 2.0 xe em tim cos là HID, nhưng tim pha thì Halogen nay em muốn nâng cấp tim pha lên Led không đụng trạm gì tới chóa zin thì em nên gắng bóng led gì và giá cả ra sao, xe em đang ở đà nẵng, nếu có bóng nào thay dễ như bóng zin càng tốt em tự thay. Thank cả nhà

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Dạ chào bác trên thị trường hiện nay rất nhiều loại bóng Led để thay thế cho đèn pha theo em thì bán qua rất nhiều dòng chỉ có loại Led GPNE là cho ra vùng sáng rộng và độ gom sáng chuẩn nhất ạ và thích hợp cho Elantra vì loại Led này có Canbus chỉ cần gắn vào thôi không phải đấu thêm rờ le hoặc trở như các loại Led khác ạ
Cần tư vấn về Led tim Pha xe Elantra

17/8/18
7
1
3
Dạ chào bác trên thị trường hiện nay rất nhiều loại bóng Led để thay thế cho đèn pha theo em thì bán qua rất nhiều dòng chỉ có loại Led GPNE là cho ra vùng sáng rộng và độ gom sáng chuẩn nhất ạ và thích hợp cho Elantra vì loại Led này có Canbus chỉ cần gắn vào thôi không phải đấu thêm rờ le hoặc trở như các loại Led khác ạView attachment 1728462
Giá cả như thế nào bạn, và có màu 4300k không. Bóng đó so với xhp70 thì như thế nào. Khi gắn vào xe có báo lỗi không. Thank bạn nhiều

Chỉnh sửa cuối: