Tập Lái
26/2/18
6
0
1
33
Chào các bác, như tiêu đề của em. Số là em đang định học tại trung tâm Hoàng Gia nhưng có người thân đã từng học tại trung tâm Tiến Đạt, trung tâm này ở quận Tân Bình và cũng ở gần nhà nên mọi người cho em đánh giá về trung tâm này. Thấy có nhiều review tốt trên Facebook nhưng chưa biết sau, bác nào đã học rồi hoặc có người thân học thì cho em vài chia sẻ.
Cảm ơn các bác !

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Tiến Đạt gần nhà Bác thì ra đó đăng ký học cho gần, tội gì phải đi xa cho mệt hả Bác, TĐ đào tạo cũng được mà, Bạn em học ở đây rồi nó nói cũng OK, học viên thực hành trên xe Zace là chủ yếu, Em thì vào đây đổi bằng lái vì hết hạn thôi chứ ko học ở đây, trước Em học Cao đẳng TW3 ngay chợ Tân Hương đó Bác, tuy xe cộ các thầy không bằng nhưng cũng được.

Tập Lái
26/2/18
6
0
1
33
Tiến Đạt gần nhà Bác thì ra đó đăng ký học cho gần, tội gì phải đi xa cho mệt hả Bác, TĐ đào tạo cũng được mà, Bạn em học ở đây rồi nó nói cũng OK, học viên thực hành trên xe Zace là chủ yếu, Em thì vào đây đổi bằng lái vì hết hạn thôi chứ ko học ở đây, trước Em học Cao đẳng TW3 ngay chợ Tân Hương đó Bác, tuy xe cộ các thầy không bằng nhưng cũng được.
cảm ơn bác. Gần nhà là 1 lợi thế rồi, cái em quan tâm là chất lượng với sợ như các trung tâm học hơn 1 năm mà không thi lấy bằng được thôi. Định tháng 5 này học rồi tới tết có bằng đi chơi là vừa

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
cảm ơn bác. Gần nhà là 1 lợi thế rồi, cái em quan tâm là chất lượng với sợ như các trung tâm học hơn 1 năm mà không thi lấy bằng được thôi. Định tháng 5 này học rồi tới tết có bằng đi chơi là vừa
Tùy khóa và học viên họ mới sắp xếp lớp và thi đó Bác, theo Em thì Bác nên đăng ký sớm, nếu quen được Thầy thì hay biết mấy vì thi cử nhờ thấy chèn hồ sơ thi đúng đợt, (theo Em biết thì mỗi thầy được gửi bao nhiều hồ sơ vào trường đó). đăng ký sớm cho thoải mái thay vì ngồi hóng thì bực mình mà Bác.

• Like
Reactions: it_acmilan