Hạng B2
12/9/14
258
218
43
43
Kính gửi các cụ các mợ
Nếu có người nhà hoặc người quen muốn thi bằng lái mọi người tránh xa cái trường An Ninh ra giúp e, e kể cụ thể trường hợp bà cả e cho mọi người rõ, vợ e không bao LÝ THUYẾT (e viết hoa để lưu ý ạ)
1. Đầu năm 2017 đóng tiền lần đầu 50% bảo khoảng 4 tháng sẽ thi thực hành (khoảng tháng 7/2017), quá trình học ký thuyết để thi tốt nghiệp e không đề cập nhé vì trường nào cũng giống nhau.
2. Hẹn học thực hành tập lái xe (bất ngờ tập 1): Ôi ĐCM j thế này tháng 10/2017 mới học thực hành. Thầy thực hành là 1 thằng nhóc trẻ trâu vợ e và cô bạn hơn nhiều tuổi nó mà dạy và ăn nói kiểu hỗn láo, về kể e nghe e nói đth yêu cầu đổi người dạy, mình là người trả tiền có quyền yêu cầu. e điên TẬP 1
3. Đổi thầy mới ok hiền hòa dạy các bài chuẩn (thầy Diệp). Thi lý thuyết và sát hạch (bất ngời tập 2): Ôi ĐCM j thế này Tháng 12/2017 trường An ninh bảo vợ em không bao thi lý thuyết nên nó đẩy xuống Biên Hòa thi sát hạch (nội dung này được che dấu khi vợ e ko bao lý thuyết mà lúc đóng tiền trường An Ninh không báo). em điên Tập 2
4. Trước ngày thi vợ e và bạn xuống học sa hình Biên Hòa (không phải thầy dạy thực hành đã học OMG). Trong quá trình dợt sa hình cu kia của trường An Ninh chẳng biết j về mốc sa hình mà chỉ cả (vợ e về kể). Em xác định là tiêu mẹ nó rồi. em điên tập 3
5. Sáng e chở vợ e và bạn xuống Biên Hòa thi, xuống tới trường thi trường An Ninh có 1 số người như vợ em cũng bị vậy, học viên thi mà không có 1 người nào của trường có mặt ngay cả các thầy dạy thực hành...Vợ e và bạn thi đậu lý thuyết tới thi sa hình rớt. Nhờ đó phát hiện ra 300k đưa cho ku kia (ku hướng dẫn mốc xa hình gợi ý) nó không đưa cho sát hạch viên đường trường (cắn cò hả ku). Kết quả ku đó bị dí đòi tiền và ói ra.
Hên cho cái trường An Ninh đó là vợ e hiền gặp e là nó chết với e rồi. Em nhờ bạn cho lên tờ báo là đủ chết CMNR
Kết Quả vợ e và bạn rớt vì không biết mốc canh xa hình.
Em còn điên 1 số tập chưa tiện kể ra vì vợ e lại rớt lần 2 và vẫn phải thi ở Biên Hòa sắp tới cũng vậy...e sẽ lại tháp tùng và thầy của Sa hình trường trên Biên hòa sẽ lo e gạt An Ninh qua 1 bên rồi.
Note thêm: có thể các thí sinh sau của trường An Ninh không được thi ở đây do còn nợ ông thầy chổ sát hạch mấy chục triệu không trả.
Nó đây
Trung tâm dạy nghề, đào tạo và sát hạch lái xe Trường Đại học An ninh Nhân mới mở Văn phòng Đại Diện tại TP. Hồ chí Minh để chiêu sinh học viên học bằng lái xe tại khu vực phía nam: tháng 6 năm 2016 - tại địa chỉ Số 119 đường Trần Minh Quyền, Phường 10, Quận 10, Tp. Hồ Chí Minh

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Papihai
Hạng B2
8/6/17
140
49
28
38
Theo tham khảo trên diễn đàn này thì đã có rất nhiều thớt khuyên ko nên học trường này rồi bác. Còn phần dợt & thi lý thuyết thì thầy nào cũng biết mốc mà bác. có gì đó sai sai ko

• Like
Reactions: tiendungbk99
Hạng B2
12/9/14
258
218
43
43
Theo tham khảo trên diễn đàn này thì đã có rất nhiều thớt khuyên ko nên học trường này rồi bác. Còn phần dợt & thi lý thuyết thì thầy nào cũng biết mốc mà bác. có gì đó sai sai ko
Mốc Q9 thì biết bác à, còn mốc trên Biên Hòa không biết, mà cái thằng cu hướng dẫn vợ mình ko biết mốc gì hết, tập sa hình 2 h cam ứng về mình hỏi nói nó ko chỉ mốc j hết. Potay

Tập Lái
3/12/17
19
6
3
37
Vừa thi bên HG xong đã đâu rồi. Lúc trước khi học thì mình xem thông tin rất nhiều trường quyết định chọn HG vì chất lượng và giảng dạy được đánh giá rất good. Tuy học phí khá mắc nhưng đáng vì tính ra các tt khác nó kêu 4, 5 củ chứ khi học và thi nó phát sinh cả nùi tính ra cũng như HG sợ còn đắt hơn. Đúng là tiền nào thì của đó, mình ở quận 9 đi học trên HG cũng oải lắm nhưng cứ cố gắng thà đóng 1 cục vô còn hơn chui đầu vào ba chỗ vớ vẩn xong tiền mất mà bằng thì không có nản lắm.

Hạng B2
12/9/14
258
218
43
43
Vừa thi bên HG xong đã đâu rồi. Lúc trước khi học thì mình xem thông tin rất nhiều trường quyết định chọn HG vì chất lượng và giảng dạy được đánh giá rất good. Tuy học phí khá mắc nhưng đáng vì tính ra các tt khác nó kêu 4, 5 củ chứ khi học và thi nó phát sinh cả nùi tính ra cũng như HG sợ còn đắt hơn. Đúng là tiền nào thì của đó, mình ở quận 9 đi học trên HG cũng oải lắm nhưng cứ cố gắng thà đóng 1 cục vô còn hơn chui đầu vào ba chỗ vớ vẩn xong tiền mất mà bằng thì không có nản lắm.
Nản nhất là học theo nhỏ bạn vợ mới chết, mình kêu học xưa chỗ mình di ko chịu

Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Trước mình cũng làm 1 vòng Trần Minh Quyền, xong quyết định học Cửu Long ở Cao Thắng, 4 tháng cầm bằng

• Like
Tập Lái
18/12/17
12
4
3
25
Anh cho em hỏi ạ, học ở Hoàng Gia học phí và phí phát sinh thì hết bao nhiêu sau khi có bằng ạ. em cảm ơn ạ.

• Like
Hạng B2
12/9/14
258
218
43
43
Hồi trước anh học ở đâu ạ, cho em xin ít kinh nghiệm với ạ. em giờ muốn học B2 mà thấy mông lung quá ạ.
em của người quen làm thầy dạy lái nên họ nộp hờ sơ và dợt thực hành thôi, lý thuyết về tự học bao đậu rồi. Ở q12 bạn