Hạng F
5/3/05
8.717
71.651
113
đây
vậy mà bọn thối mồm lại bảo vespa đi như ccc
Hình như chúng nó bảo đi như cl chứ :)
Nhà thằng em con cái gt125 để em hỏi coi nó thanh lý nhiu

Hạng B1
19/12/18
95
528
83
41
Cưới e từ tháng 10/2014, e ý cùng mình đi tuần trăng mật bằng 2 tour SG vòng quanh miền Tây, 1 tuor SG - Lagi. Dồi sau đó dìa tận tuỵ hằng ngày đưa vợ mình đi làm. Sau khi vợ mình có bầu, thì e ý bị vứt xó ở nhà vợ ở Bến Te và giao cho e vợ mình đi. Từ đó nhan sắc e ý tuột dốc hok phanh vì chỉ bị chịch mà hok được đi spa chăm sóc sắc đẹp theo lịch trình.
Dù hàng họ bên trong còn nuột, nhưng bề ngoài e ý xuống cấp trầm trọng vì bị trầy xước tè le khi gửi xe ở bãi xe, xe ngã cấn móp, rách yên bla bla....có lúc, mình đã định chia tay e ý cmnr....
Nhưng dù là hoa khôi về già, thì nhìn e ý vữn mặn mà với những nét duyên dáng bẩm sinh từ 1 e gái có gốc gác từ Ý lai Việt Nam. Nét tinh tế, duyên dáng của e ý thì bọn gái Nhật, Đài Loan bla bla trên thị trường Vn còn khuya mới sánh kịp....
Thế là vào 1 ngày đẹp trời, mình quyết định mang e ý đi spa, tân trang, tuốt lại nhan sắc toàn diện bên ngoài. Sau khi đi spa dìa e, ý đã lột xác hoàn toàn. Hok còn là 1 quý cô trong trắng, kiêu sa, tinh khôi như hồi mới cưới. Giờ e ý khoát lên người bộ cánh đỏ đen quý phái, huyền bí quyến rũ của 1 quý bà kiêu sa, mạnh mẽ.....
Phần ngoại thất đã xong, phần nội thất mình quyết định tự tay chăm sóc e ý chứ léo giao cho người ngoài. Trong quá trình mình tml, có lúc cũng sml vì yếu nghề. Nhưng vượt qua tất cả, mình đã hồi sinh e ý 1 cách hoàn hảo. Có thể nói còn đẹp hơn xưa.
Sáng nay, khi mang e ý ra hãng để kỹ thuật kiểm tra coi quá trình tml của mình có gì sai xót không. Thật bất ngờ và vui sướng sau khi kỹ thuật kiểm tra những hạng mục mình đã tml và kết luận e ý đang rất hoàn hảo. Thế là quá trình tml của mình đã thành công tốt đẹp ngoài sức tưởng tượng của 1 người “lần đầu làm chuyện ý”.
Trưa nay, sau khi từ hãng dìa. Mình vì e ý chịch thử quãng đường 20km để test. Kết quả thật như ý, e ý lại nhẹ nhàng cùng mình lên đỉnh như khi mới cưới dù e ý và mình đã kết hôn hơn 4 năm dồi.
Kết thúc cuộc chịch nhao, mình lôi e ý da tắm táp sạch sẽ. Và nhìn kỹ, e ý thật kiêu sa, với nét đẹp tinh tế đầy mê hoặc, quyến rũ. Đúng là nét đẹp đến từ nước Ý

View attachment 1812865 View attachment 1812864 View attachment 1812863 View attachment 1812862 View attachment 1812861 View attachment 1812860 View attachment 1812859
Rất là dài và công phu. Anh thanh ní em cúi năm đi. Em mua tặng vợ vì vợ bầu cu tí :D
Em gạch trước nhen :D

Hạng C
13/10/11
811
66.518
93
Nhìn mãi mà thấy xe đâu có thiếu gì nữa đâu mà pạn í viết dài như vậy để xin gì nhỉ?
Hổng lẽ muốn thanh lí thặc? Kỹ thuật viên kiểm tra bảo là hư mịa nó cái máy lun zồi hả :D