Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
chiều nay e đi từ bình dương về sg,đến ngã tư kha vạn cân+quốc lộ 13 đậu đèn đỏ.vì gần đến ngã tư có biển báo cho oto đi 2 lane ngoài,và xe e đậu lane giữa.khi đèn xanh sáng e chạy thẳng qua thì xxx vịn vào nói e lấn lane.e có giải thích là vừa qua ngã từ làm sao tấp ra đc với lại bị mấy chiếc xe tải chưa thể ra ngay.cuối cùng thì cũng chung 2 xị rồi đi cho khỏi phiền ,nên e lên cảnh cáo cho mấy bác os nhà ta khỏi mất 2 xị như e

Hạng B2
16/1/12
165
12
0
Qua ngã 4 tất cả xe bốn bán trở lên đi chung 1 làn duy nhất. Em bị 1 lần giống bác. Còn 1 lần thì cố tình đi làn xe máy, vì làn này bị ngập nước, xe máy đổi qua làn xe hơi.

Cả 2 lần các chú xxx đề gọi vô nhưng em trình bày hoàn cảnh tốt nên không mất gì.

Hạng D
16/10/11
1.727
9.175
113
Cái này OS đã cảnh báo lâu gòi bác....xxx toàn me ăn vụ này thôi. Em cũng đã góp ý bác chánh nên đặt 1 bảng qua nga tư chứ kiểu này tăng sông mất.
Ngã tư thì đông mà ép vào 1 lane khi vào ngã tư thì rõ ràng là mệt mõi nhưng....chắc bác C với xxx bắt tay roài nên....AE ai gấp hay mới đi lần đầu đành phải cống nạp thôi.

Hạng D
25/8/06
1.341
388
83
He he, qua ngã 4 là phải xi nhan trái nhảy vô liền:D. Mà thường buổi chiều xe vắng nên mấy ảnh canh me. Buổi sáng đông như quân Nguyên nên có chạy tuốt đến...trạm thu phí cũng không sao:D

Hạng B2
6/6/11
137
1
0
vậy sao hôm trước có tớt bác nào nói trên đg ĐBP chỗ chợ văn thánh cũ, xxx nói là qua ngã 4 mới nhan vô chứ k vô từ giữa ngã 4, thật k hiểu nỗi xxx

Hạng C
2/6/07
900
459
63
40
hành tinh
oldgoat nói:
He he, qua ngã 4 là phải xi nhan trái nhảy vô liền:D. Mà thường buổi chiều xe vắng nên mấy ảnh canh me. Buổi sáng đông như quân Nguyên nên có chạy tuốt đến...trạm thu phí cũng không sao:D
Sinhan ko kịp đâu bác! xxx đứng me mà bác thoát sao được! Nếu chuyển làn ngay ngã 4 thì càng nguy hơn nữa!...nói chung nếu đi đường này thì các bác chạy sát lề trái khi qua cầu Bình Triệu. ko thoy tốn tiền oan!