Hạng B2
8/7/12
482
30
28
www.otosaigon.com
Tính em hơi kỹ...cứ 1 cây xăng quen mà đổ, lỡ có việc gì còn chạy ra mắng vốn. Trước kia hay rửa xe và bơm xăng tại cây xăng khu Trung Sơn (tên gì thì em quên mất)...Các đây 1 tuần đi chơi về hơi trễ...nhìn đồng hồ báo hết xăng...sẵn tiện đường ghé cây xăng đối diện CV Dạ Nam Q8 làm 1 bình....Từ lúc bơm cây xăng đó xe có những triệu chứng sau...
- Đạp ga thì xe chạy ỳ ạch...ko mượt
- Đạp ga thì nghe tiếng máy kêu è...è....è....giống như cái kiểu đi xe máy yếu bị gõ súy bắp....
Trong lòng quá bất an cho con vợ 2 của mình, thế là hôm nay phải thu sếp cv đi kiểm tra thôi...
Trên đường đi thì em có ghé bác khactrung (thần đèn bên Q7)...mục đích ghé xem 1 số mẫu đèn led....1 phần trong cái bụng muốn dc tư vấn gắn loại nào và thiết kế sao cho đẹp con V2 của mình...Nhưng có 1 cái cũng khá buồn..là tới nơi rồi chả có 1 nhân viên nào hỏi thăm anh làm gì...anh cần mua gì cả? (chắc do ai cũng bận hết sao ý)...đứng lơ ngơ láo ngáo gần 20 phút ...em thấy cũng hơi mắc cỡ ...sợ mình tới nhầm chỗ ...thôi thì lên xe vọt luôn qua KIA Phú Mỹ Hưng cho kịp giờ...đành lỗi hẹn với bác khactrung vậy.

Nhân đây em cũng xin cảm ơn sự nhiệt tình của anh em NV Kia Phú Mỹ Hưng đã cố gắng bắt bệnh cho con vợ 2 của em....và cảnh báo cây xăng đối diện CV Dạ Nam bên Q8 đổ xăng bẩn. Anh chị em nào có đi ngang kv này đừng ghé cây xăng này nhé....Thân!!!

P/S: Do gấp giờ quá...em ko chụp hình lại mẫu xăng hút ra từ xe em ra...Hình như nó ko phải là xăng ...mà nó lá cái thứ gì đen thui thùi lùi...

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Dạ sorry bác nhé chắc lúa bác tới em chạy ra ngoài đó bác , thường thì công việc trong xưởng em lãnh đồ và tiếp khách không à bác , nên lần sau bác tới bác nhớ alo em 1 phát nhen , thank bác đã cảnh báo 1 điểm cây xăng cho anh em ạ .

úi, vậy Em phải để ý mới được..khổ cái từ cty Em ra có mỗi cái này gần nhất...
mà hình như Em thấy không những xăng bẩn mà còn ăn gian hay sao á,...bữa Em đổ 50ngàn [bình thường kim xăng lên hơn nửa] mà bữa đó qua chữ E chút xíu à..

Hạng B2
6/10/12
214
73
28
Hic. Kế bên công ty của em luôn mới ghê chứ.

Cảm ơn thông tin của anh.

Hạng C
26/9/12
935
192
43
Tks bác Sonny đã cảnh báo...Bây giờ gian thương nhiều quá... Thử hỏi sao ko cháy xe, chết máy..

Hạng D
4/11/11
1.141
26
38
56
TP HCM
Chia buồn cùng bác chủ & cảm ơn bác đã canh báo, em sẽ cạch cái cây xăng này ra luôn.

Hạng B2
6/10/12
214
73
28
Thích_Mê_4B nói:
Chia buồn cùng bác chủ & cảm ơn bác đã canh báo, em sẽ cạch cái cây xăng này ra luôn.
Không cần nghe thông tin chăc nhiều người sẽ ớn cây xăng này, vì nhìn từ xa nó rất nhem nhuốt, nhân viên ko đc lịch sự và đặc biệt là không có xăng 95 nhé.

Cách đây 2 ngày có đi giao xe về nhà cho khách, có khách đi cùng, lạn vào cây xăng ấy nhìn quanh quanh ko thấy 95 đâu và khách cũng kiu nhìn cây xăng thấy ghê quá e lượn ra bị tụi nó chửi ủm tỏi....đúng là thiếu văn hóa quá xá ah...