Hạng B1
22/8/14
88
84
18
35
Gò Vấp, TPHCM
Chào cả nhà,

Em viết bài này để cảnh báo cả nhà về chất lượng dịch vụ tại đại lý Chevrolet Nam Thái - Bình Dương. Đánh giá chung là hoàn toàn tệ, 0/10, vì không có điểm âm thôi.

Trước nay em toàn qua làm bên Chevrolet Sài Gòn vì mua xe bên đó. Nhưng do nhà ở tận Lái Thiêu nên làm biếng đi quá. Nên 3 lần gần nhất em qua đây làm: 2 lần bảo hiểm và 1 lần thay vỏ xe.

Lần thay vỏ xe thì ôi thôi chậm kinh khủng. Thợ với dịch vụ như đang đi chơi, tà tà mà làm cho hết giờ. Đã hẹn hò đủ kiểu mà tới làm như đang xếp hàng chờ trợ cấp. Làm xong rồi cũng để xe đó chơi chơi, biết đi báo với khách hàng gì cả, làm em mất cả 1 ngày chỉ vì thay 4 cái lốp xe.

Lần làm bảo hiểm thì khỏi nói, vì gần như em lộn gan lên. Kêu làm đánh dấu các chỗ cần làm bảo hiểm bảo hiểm thì ghi ghi dạ dạ hay lắm. Đến khi giao xe thì:
- Trầy xe thêm bên hông xe 1 đường dài: nguyên nhân chắc do va quẹt của mấy anh làm dịch vụ.
- Làm 1 bên, bên còn lại ko làm, còn dấu viết xóa luôn.
- Hỏi sao ko làm, nói là tại mình ko nói, còn cãi ngang nữa, nói bảo hiểm ko chịu làm. Thằng làm dịch vụ hình như cũng con cháu trong nhà của chủ hay sao đó, nên nói chuyện như 1 thằng hâm. $^&$%^$&^%^$^%&*&*&*%^%#. Mấy Bác cho em chửi chút.

Lời khuyên tận tình cho cả nhà là đừng bao giờ tới nơi đây làm gì cả. Chỉ thêm bực vào thân. Đây là em chưa kể tới bên sales, vô xem xe cả 30p mà ko ai ra tiếp. Em miễn dịch với chỗ này rồi.

Lần sau chắc phải quay về cố hương thôi.

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Sao bác còn làm ở đó tới 3 lần ? Những "dịch vụ" đó thì tránh xa cho chết hết cmn đi !

Hạng B1
22/8/14
88
84
18
35
Gò Vấp, TPHCM
Biết tệ và đến 3 lần.... vậy nó không tệ nhỉ?
Đầu tiên là tới đó bảo hiểm, thấy hơi ẩu chút nhưng các em nó hứa lần sau sửa nên bỏ qua.
Sau đó đi thay vỏ xe là thấy lâu quá chừng bắt đầu thấy chán.
Lần cuối đi bảo hiểm là lòi mặt chuột ra ngang ngược liền nên phải cạch mặt thôi.
Nói chung cái gì cũng từ từ, ai cũng có lỗi lầm nhưng ngang ngược và lỗi lầm 3 lần thì thôi phải cảnh báo các Bác vậy.

• Like
Reactions: otosaigon
Hạng D
12/9/14
1.744
969
113
43
Mình tin bác nói. Bọn gm thì củ chuối khỏi nói. Mà thay vỏ xe bác vào hãng làm gì để chúng chém mỏi tay

Tập Lái
11/11/16
9
2
3
Chevrolet Phú Mỹ Hưng welcome các bác.LH 0963909072(Tony) để có giá xe và dịch vụ tốt nhất nhé.giá Captiva Revv và Colorado 2017 bên e đang đẹp nhất TP các bác ạ

• Like
Reactions: nhatkhoa0619
Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Chào cả nhà,

Em viết bài này để cảnh báo cả nhà về chất lượng dịch vụ tại đại lý Chevrolet Nam Thái - Bình Dương. Đánh giá chung là hoàn toàn tệ, 0/10, vì không có điểm âm thôi.

Trước nay em toàn qua làm bên Chevrolet Sài Gòn vì mua xe bên đó. Nhưng do nhà ở tận Lái Thiêu nên làm biếng đi quá. Nên 3 lần gần nhất em qua đây làm: 2 lần bảo hiểm và 1 lần thay vỏ xe.

Lần thay vỏ xe thì ôi thôi chậm kinh khủng. Thợ với dịch vụ như đang đi chơi, tà tà mà làm cho hết giờ. Đã hẹn hò đủ kiểu mà tới làm như đang xếp hàng chờ trợ cấp. Làm xong rồi cũng để xe đó chơi chơi, biết đi báo với khách hàng gì cả, làm em mất cả 1 ngày chỉ vì thay 4 cái lốp xe.

Lần làm bảo hiểm thì khỏi nói, vì gần như em lộn gan lên. Kêu làm đánh dấu các chỗ cần làm bảo hiểm bảo hiểm thì ghi ghi dạ dạ hay lắm. Đến khi giao xe thì:
- Trầy xe thêm bên hông xe 1 đường dài: nguyên nhân chắc do va quẹt của mấy anh làm dịch vụ.
- Làm 1 bên, bên còn lại ko làm, còn dấu viết xóa luôn.
- Hỏi sao ko làm, nói là tại mình ko nói, còn cãi ngang nữa, nói bảo hiểm ko chịu làm. Thằng làm dịch vụ hình như cũng con cháu trong nhà của chủ hay sao đó, nên nói chuyện như 1 thằng hâm. $^&$%^$&^%^$^%&*&*&*%^%#. Mấy Bác cho em chửi chút.

Lời khuyên tận tình cho cả nhà là đừng bao giờ tới nơi đây làm gì cả. Chỉ thêm bực vào thân. Đây là em chưa kể tới bên sales, vô xem xe cả 30p mà ko ai ra tiếp. Em miễn dịch với chỗ này rồi.

Lần sau chắc phải quay về cố hương thôi.
Nếu bác ở Lái Thiêu thì mời bác ghé Việt Long ngoài quốc lộ 1A đây ạ. Chạy có tí là tới. Mời bác ghé và trãi nghiệm dịch vụ bên em nhé.:3dtanghoaheo:

Hạng B2
30/8/13
450
175
43
Việt long hoặc Đông đô thành đi, chứ Chevy SG xa, còn phú mỹ hưng thì chắc rồ quá.

• Like
Reactions: nhatkhoa0619