Hạng C
1/6/13
806
517
93
Các các đi từ hầm từ hướng Q1 sang Q2 sau khi qua khỏi giao lộ Đồng Văn Cống nhớ chú ý nhé. Đường hỗn hợp bên trong mặc dù có 4 lanes nhưng hết 2 lanes dành cho xe máy, lane trong cùng làm gì e quên rồi. Ô TÔ chỉ đi được lane sát con lươn thôi, đến Lương Định Của thì bắt buộc rẻ trái, nếu muốn đi thẳng thì chuyển lane (chỗ có mũi tên trên đường). Sau Lương Định Của thì lại được đi 2 lanes.

NHIỀU BÁC DÍNH GÓC NÀY LẮM!
Cảnh báo cho ai đi từ Q1 sang Q2 vào Mai Chí Thọ (trước đường dẫn lên cao tốc)

Hạng B2
11/12/07
405
11.975
93
Hôm 5 tết em mừng tuoi xxx 2 lít chổ này, đúng lỗi này (làn thứ 2). Em ko biết chính xác có bảng phân làn như vậy ko? Và tại sao?

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Em cũng bị nhưng em cãi là chuyển làn để dừng xe vì thấy hiệu lệnh, cac anh ấy phải chịu em đấy.

Hạng C
8/7/14
923
564
93
Em bị ngay ngày đầu nó cắm biển. Đậu xanh nhà nó. Cắm lúc 3:00am. 5:00am nó ra noá bắt ai nhìn kip. Nó gắn vào ngày 3/2 vừa roài đấy các bác. Vì do container từ đồng căn cống đổ ra nhiều và đi sat nhau. Nếu kg để ý kỹ se kg thấy dc BB.

Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Em thấy cá vàng đứng hoài, núp dưới bóng cây và hay phi ra bất ngờ như siêu nhân nhưng k biết tại sao (e hay đi xe máy đoạn này), hnay mới biết.
Từ q1 qua q2, qua luôn ngã 4 Đồng Văn Cống và vẫn giữ ko đi vào đoạn bác mới đề cập thì tới giao lộ với LĐC có đc đi sát làn phải để rẽ lên cao tốc/NDTrinh k nhỉ? Em hay đi ô tô hướng ngc lại nên hướng em đag hỏi e k rành lắm.

Hạng C
8/7/14
923
564
93
Em thấy cá vàng đứng hoài, núp dưới bóng cây và hay phi ra bất ngờ như siêu nhân nhưng k biết tại sao (e hay đi xe máy đoạn này), hnay mới biết.
Từ q1 qua q2, qua luôn ngã 4 Đồng Văn Cống và vẫn giữ ko đi vào đoạn bác mới đề cập thì tới giao lộ với LĐC có đc đi sát làn phải để rẽ lên cao tốc/NDTrinh k nhỉ? Em hay đi ô tô hướng ngc lại nên hướng em đag hỏi e k rành lắm.
Được bác ạh. Nhưng ở đó cấm xe tải rẻ phải nha. Chỉ cho oto. Vì em xe tải nên phải vào ngay góc đồng văn cống với mai chí thọ. Còn oto con vô tư. Đa số sẽ vào như em. Để khỏi đính đèn đỏ phía trên :)

• Like
Reactions: chedoanvien