Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
Thứ 5 vừa rồi GL nhà em vào Haxaco bảo dưỡng, phát hiện ra 1 lỗi nghiêm trọng : ống dẫn (khí thì phải ) cho bô e bị bung ra. Nguyên nhân : do bên cà số khung số may ở Nơ Trang Long lúc cà số mở nắp bô e, làm bung ống này ra
Các bác nên đem xe vào Mer để kiểm tra vì lỗi này khá nghiêm trọng, ảnh hưởng đến tuổi thọ động cơ

Ảnh hưởng của lỗi : khi các bác dừng xe, máy sẽ rung, âm thanh ồn vọng vào động cơ, rất hại máy
Sau khi khắc phục : hết hẳn

Em xin cảm ơn Haxaco vì chất lượng phục vụ rất tốt, làm đến nơi đến chốn mặc dù hơi mắc:D. Các bác đem xe vào Haxaco cứ gặp bác Sệt hay anh Hà rồi nói lỗi, sẽ có người kiểm tra.

Bác AC cho lên chú ý giúp em nhé

Hạng B2
14/3/08
102
0
16
Mặt trăng
otosaigon.com
RE: Cảnh báo cho những ai dùng Mer nhập, đặc biệt là GL-class

Cái này thì do bác chứ phải do nhà sản xuất đâu. Bác làm em hết hồn, vì em cũng đang dùng Mer GL-class

Tập Lái
17/2/08
48
1
8

cám ơn bác mb_fan nha chắc em cũng phải tới haxaco kiểm tra lại quá:)

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

cho em hỏi ngớ ngẩn tí. Tại sao trên giấy tờ khai hải quan đã có số khung máy mà lâu nay cứ đi đăng kí xe là xxx cứ đè ra cà số nữa là sao? Không có nước nào giống nước mình, đi đăng kí xe phải đè cái xe ra cà số trong khi trên giấy tờ hải quan khai báo đã có sẵn. Bởi vậy nhiều khi mấy cái xe đời mới nó kính mít đâu có dễ cà số phải mở tung lên hết rồi nhiều khi làm hư hỏng máy móc này kia.[&o]

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
148.951
113
www.phindeli.com

Trích đoạn: mb_fan

Ảnh hưởng của lỗi : khi các bác dừng xe, máy sẽ rung, âm thanh ồn vọng vào động cơ, rất hại máy

Cái chỗ bôi đậm nghĩa là gì vậy mb_fan?

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Sau khi cà xong xxx phán ko nhìn được số trên xe,phải làm "thủ tục" là nhìn rõ ngay

Trích đoạn: chain

cho em hỏi ngớ ngẩn tí. Tại sao trên giấy tờ khai hải quan đã có số khung máy mà lâu nay cứ đi đăng kí xe là xxx cứ đè ra cà số nữa là sao? Không có nước nào giống nước mình, đi đăng kí xe phải đè cái xe ra cà số trong khi trên giấy tờ hải quan khai báo đã có sẵn. Bởi vậy nhiều khi mấy cái xe đời mới nó kính mít đâu có dễ cà số phải mở tung lên hết rồi nhiều khi làm hư hỏng máy móc này kia.[&o]

Hạng C
11/3/07
798
2
0
39
Hà Nội
www.otosaigon.com

Trích đoạn: benny300
Sau khi cà xong xxx phán ko nhìn được số trên xe,phải làm "thủ tục" là nhìn rõ ngay
Cải cách hành chính, cơ chế 1 cửa.

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Trích đoạn: phongcach

Trích đoạn: benny300
Cải cách hành chính, cơ chế 1 cửa.
ba em lâu lâu cũng bảo thế, cải cách rồi, 1 cửa nhu hùi đoá =))