Hạng B2
24/5/09
287
78
28
50
Chợ Thủ Đức
Em ngày nào cũng thấy phạt mà mấy bác vẫn lỳ: nếu anh Đinh la to có lập quĩ ủng hộ xxx phạt nặng phạt ngay và phạt liên tục ở những chổ này thì e xin ủng hộ ngay:

1) tèng téng tèng: a đã bị vịn

2) Chào đúng điều lệnh nha, đố a trong cờ líp ngoài bắc bất bẻ nhé, "chào anh, a có 3 sự lựa chọn, một là vượt lên chính mình, 2 là xoá đói giảm nghèo, 3 là vui cùng nhà nông, a chọn nhé"

3) he hè, a chém nhẹ nhẹ thôi, 8 

4) mấy anh nhất quyết "không nghe phò kể chuyện không nghe nghiện trình bày, không nghe tắc xi năn nỉ"

5) 2 bụp một không chột cũng què

6) em chỉ thắc mắc là ngay gốc ngã tư này, phía đường nguyễn du thì mí anh hem làm gì cả mặc dù có bảng cấm dừng.

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
Sao toàn là Vinasun vậy bác? Bác có "ân oán" gì với Vinasun hả bác?

Hạng B2
4/1/11
275
69
28
vì dạo này kinh tế khó khăn, không việc gì làm nên rảnh bác ạ

Hạng B2
24/5/09
287
78
28
50
Chợ Thủ Đức
ha ha, em lái cho mai linh nên me vinasun, nói chứ 2 cái tụ điểm này toàn mấy pa vinasun đậu tràn lan, làm kẹt xe mỗi chiều đi qua nên thấy ghét chụp chơi thôi.
- thay mấy chiếc taxi thành mấy chiếc xe khác thì không rảnh chắc? chắng qua ý em muốn nói là mấy bác cẩn thận khu này xxx đang quần dữ lắm, dị thôi, không thích thì thôi bỏ quá chứ đáng cái đếk gì mà phải rảnh với quởn ở đây, bộ mấy bác hem rảnh hả bác ninh2002 và bác thong.nguyen?

ngay đoạn này là đoạn có cái trường Hoà Bình với cái Hội đồng Anh, sáng sớm mấy bác đưa con đi học, trưa chiều rước về toàn tấp vô đâu, trước thì không sao giờ xxx canh me dữ lắm. nếu em cảnh báo dị thì chắc do em viết không rõ đầu đuôi nên phiền lòng bác ninh2002 và bác thong.nguyen, em xin lỗi 2 bác nghe. làm phiền thời gian quí báu của 2 bác quá.

Thong.Nguyen nói:
Bác đang rãnh hay sao mà canh taxi chup dữ vậy?

ninh2002 nói:
vì dạo này kinh tế khó khăn, không việc gì làm nên rảnh bác ạ

Last edited by a moderator:
Hạng C
30/6/11
764
65
28
52
Cám ơn bác thông báo. Cái này chắc mấy chú taxi hông đọc báo, nghe đài
"Sở GTVT TP đã có văn bản đề nghị Công an thành phố, Phòng CSGT Đường bộ - Đường sắt và lực lượng chức năng của các quận - huyện tăng cường công tác tuần tra, kiểm tra và có biện pháp xử phạt nghiêm đối với hành vi dừng đậu sai quy định, sử dụng lòng đường, vỉa hè trái phép gây mất trật tự ATGT tại các khu vực trên địa bàn thành phố..."

Hạng D
27/5/12
2.307
22
38
32
HCMC
Bắt cũng đúng thôi bác ạ, chật hết đường đa số là vì mấy ông này

Hạng B1
7/9/12
58
0
0
41
[Leo nói:
]

Bắt cũng đúng thôi bác ạ, chật hết đường đa số là vì mấy ông này
Thấy cũng tội người ta củng vì chén cơm manh áo thôi bác ah!!!!