Tập Lái
20/3/07
35
0
6
ĐÀ LẠT
Xe mình 6 đĩa sài đĩa CD có dán giấy đề can mặt sau lâu bị nóng phồng dày kẹt phải tháo ra và bị gãy cần cơ đảo đưa đĩa mất 400k Kinh nghiệm sài dĩa chép mặt sau trơn láng nghe mấy bác

Hạng B2
13/4/06
385
0
16
Phố cổ Hà Thành
RE: Cảnh báo dùng dĩa nhạc có dán giấy đề can

ủa vụ này bác mới biết à? nóng là phồng lên kẹt đĩa là chuyện đương nhiên rồi[8|]

Tập Lái
20/3/07
35
0
6
ĐÀ LẠT

Trích đoạn: quatmo212

ủa vụ này bác mới biết à? nóng là phồng lên kẹt đĩa là chuyện đương nhiên rồi[8|]
Bị rồi mới nhớ bác à! trước đó thấy tụi bán dạo năn nỉ dĩa hay nghĩ bỏ vô nghe rồi lấy ra liền nhưng quên tuần sau mở là tèo tức ơi là tức Em nhắc mấy bác thôi mà

Hạng B2
9/5/07
345
34
28
53

Trừ khi bác tự chép, hoặc xài đĩa xịn, hoặc đặt hàng cho của hàng CD ghi riêng cho bác. Nếu ra tiệm, hoặc tụi bán dạo thì tòan bộ đã dán sẵn rồi bác à.

Hạng B2
23/6/08
246
8
18
52
HANOI

Vụ này bác chủ nói đúng đó. Tui xài CD 6 đĩa bị kẹt ra thợ cũng nói vậy, ngoài chuyện kẹt ra đĩa dán giấy hay tạo bụi làm bẩn đầu đọc. Tui mua đĩa về rồi dùng máy tính chép sang đĩa trắng mới cho rẻ khoảng 3.000đ/c để trên xe lâu lâu bị hỏng thì bỏ đi chép lại.

Hạng B2
29/9/05
262
10
18

Em bị mấy phát rồi. Các bác đừng dùng cái loại dán giấy nhé.

Trích đoạn: truong

Xe mình 6 đĩa sài đĩa CD có dán giấy đề can mặt sau lâu bị nóng phồng dày kẹt phải tháo ra và bị gãy cần cơ đảo đưa đĩa mất 400k Kinh nghiệm sài dĩa chép mặt sau trơn láng nghe mấy bác
ẩCm ơn bác đã cảnh báo. em toàn là đĩa có giấy vè em phải vứt ngay tậu đĩa khác. Hèn gì hôm nọ em cho đĩa ra thấy mất 1 góc giấy chắc giờ nó vẫn nằm trông đầu

Hạng B2
26/2/08
283
1
0

Ngộ cũng tiêu tùng cái máy hát trên Mazda 323 một lần vì cái dzụ này dzồi![&:]

Hạng B2
17/7/08
182
2
18
vozforums.com

cũng đang đọc đĩa dán giấy decal. chưa bị tình trang đó.