Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
25/4/13
71
6
8
Tình hình là ngày t7, 8/6 vừa qua thằng em nhà tớ đi chơi Vũng tàu do khoa của trường tổ chức (trường Tôn đức thắng), cái tour cũng khá hoành tráng, hơn 50 thành viên, có công ty du lịch tổ chức đàng hoàng. Mọi việc diễn ra êm xuôi, ăn uống, đốt lửa trại ngoài biển. Việc tập thể đã xong thì đến tiếc mục cá nhân, các cậu rủ nhau về phòng ăn nhậu đến hơn 2h sáng, tiệc tàn thì phòng ai nấy về. Đến 4h sáng thì cái phòng tụ tập làm nơi ăn nhậu alo bằng điện thoại bàn cho các phòng khác là đã bị trộm vào, thổi bay máy cái 3 điện thoại, 1Ipad, 1 lap, tiền bạc. Có thêm 1 phòng của ông thầy cũng bị mò vào, mất luôn cái IP4s. Buổi sáng kê khai tài sản chắc cũng ngót nghét 70trieu[>:p]. Hiện tại thì đang đợi kết quả điều tra của C.A tp Vũng tàu. Quan trọng là khách sạn cũng khá to mà lại không có cái camera an ninh ở hành lang
!!! Em cũng chả hiểu luôn. Các bác và gia đình đi du lịch nên lưu ý cẩn thận củi lữa nhé...

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Cái này thì nguy hiểm quá. Em ở khách sạn lo nhất là khoản này, không biết ăn trộm hay do nhân viên KS? Phải điều tra mới được!

Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Thường ở KS có 2 khóa, nếu bác khóa cẩn thận thì thánh cũng không vào được, đằng này các bác tổ chức ăn nhậu có khi say xỉn quá cửa mở thì trộm vào gom đồ là phải rồi, trên đời chả tin được thằng nào con nào, bác làm vậy lỡ khách sạn người ta làm ăn uy tín, giờ mất hết uy tín. Tiên trách kỷ, hậu trách nhân.

P/s: em không kinh doanh khách sạn, cũng không phải người nhà ks này, chỉ phát biểu dựa trên câu chuyện của bác thôi ạ

Status
Không mở trả lời sau này.