Hạng D
14/6/05
1.590
3.922
113
Đồng Nai
Em muốn lưu ý cảnh báo các bác khi gởi xe ở nhà ga quốc nội sân bay TSN.
Em gởi từ sáng thứ 5 (9/July) đến sáng CN (12/July). tiền phí là 630.000 vnd.
Em gởi tầng 3 (màu tím) ngay cột K9. Khi ra lấy xe cũng cẩn thận kiểm tra xung quanh, đèn, kính chiếu hậu, gạc nước.... nhưng sơ ý không nhìn chụp mâm.
Khi về đến nhà phát hiện mất 2 chụp mâm sau xe For thu nợ. Về nhà rồi nên ngậm ngùi buồn thôi.
Nó không đáng giá bao nhiêu nhưng là mình khó chịu. Em tức quá tháo 2 chụp còn lại cất luôn cho đồng bộ huhuhu....
Ngẩm lại thì thấy do đậu xe góc khuất, gần toilet và thang máy. Chỉ mất 2 chụp mâm bánh sau, chắc khuất camera quan sát.
Vì vậy các bác cẩn thận không nên dậu xe góc khuất, nên kiểm tra thật kỹ nếu có mất mát gì thì yêu cầu bv lập biên bản (chắc chắn không đòi được nhưng cũng đánh động bảo vệ lưu ý hơn)
Chúc các bác cả tuần vui vẻ.!!!

• Wow
Reactions: Nbson217
Hạng D
5/7/14
2.476
85.503
113
HCMC
Lấy chụp mâm làm kạk gì nhỉ, bọn trộm lúc nào cũng mất dạy..

Hạng D
13/1/12
2.667
90.928
113
Ối chụp mâm là còn có giá trị ... em mua mấy cái nắp che vòi bơm bánh xe ... đậu đón thằng đồng nghiệp .. noa gỡ luôn 4 cái , mấy thằng tài xế đâu xung quanh thôi chứ kg ai .. bó tay

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Em muốn lưu ý cảnh báo các bác khi gởi xe ở nhà ga quốc nội sân bay TSN.
Em gởi từ sáng thứ 5 (9/July) đến sáng CN (12/July). tiền phí là 630.000 vnd.
Em gởi tầng 3 (màu tím) ngay cột K9. Khi ra lấy xe cũng cẩn thận kiểm tra xung quanh, đèn, kính chiếu hậu, gạc nước.... nhưng sơ ý không nhìn chụp mâm.
Khi về đến nhà phát hiện mất 2 chụp mâm sau xe For thu nợ. Về nhà rồi nên ngậm ngùi buồn thôi.
Nó không đáng giá bao nhiêu nhưng là mình khó chịu. Em tức quá tháo 2 chụp còn lại cất luôn cho đồng bộ huhuhu....
Ngẩm lại thì thấy do đậu xe góc khuất, gần toilet và thang máy. Chỉ mất 2 chụp mâm bánh sau, chắc khuất camera quan sát.
Vì vậy các bác cẩn thận không nên dậu xe góc khuất, nên kiểm tra thật kỹ nếu có mất mát gì thì yêu cầu bv lập biên bản (chắc chắn không đòi được nhưng cũng đánh động bảo vệ lưu ý hơn)
Chúc các bác cả tuần vui vẻ.!!!
haha xe em đậu nó còn tháo cả vòi bánh xe

Hạng C
20/1/13
859
41.396
93
31
Chụp mâm phò toy đáng nhiêu đâu ta. Dự tx nó cũng mất nên lấy gắng qua.