Tập Lái
22/9/10
14
0
0
gtvsolutions.vn
Đang có con virus, có link từ www1.fiehdshared.com, thấy link đó đừng click vô, Skype hay Yahoo đều bị nhiễm hết đó. Sáng giờ nhiều ng bị lắm đó, cẩn thận. ---- > Đang test cách End, chút xong post bài hướng dẫn ai bị cách kill.

Con Backdoor này cũng không nghiêm trọng lắm, nhưng làm phiền mình và bạn bè, nếu ai có phần mềm diệt virus thì quét là ok, mình quét bằng Kaspersky ok.

Last edited by a moderator:
USS confirmed
Hạng C
28/7/10
840
4
18
44
Sài Gòn
Dùng phần mềm diệt virus đi các bác yên tâm
Chỗ em có cung cấp nè, để giá tốt cho anh em OS 100k/key bảng quyền Kapersky 2011, thời gian sử dụng gần 2 năm, tự update mỗi ngày khi máy tính kế nối internet
4B LƯƠNG HỮU KHÁNH, PNL Q1

Tập Lái
17/12/10
47
0
0
48
cách tốt nhất để ko bị nhiễm virus là đừng click vào link lạ, dù xài soft diệt virus tốt nhưng link lạ + virus mới cũng potay !

USS confirmed
Hạng C
28/7/10
840
4
18
44
Sài Gòn
NaviS nói:
cách tốt nhất để ko bị nhiễm virus là đừng click vào link lạ, dù xài soft diệt virus tốt nhưng link lạ + virus mới cũng potay !

Làm sao tránh khỏi được hả bác

Tập Lái
22/9/10
14
0
0
gtvsolutions.vn
NaviS nói:
USS nói:
Làm sao tránh khỏi được hả bác

dạ bác USS nói đúng, chỉ có 1 cách tự cứu mình là đi học sơ về 1 khoá Hacker căn bản, họ sẽ nói sơ về nhưng vấn đề liên quan mà mình có thể bị Hack hay bị nhiễm virus, khi đó Bác sẽ tự tin hơn trong việc phân biệt mấy cái đường link này. (E có học qua lớp đó rồi .... hihihi)