Hạng C
10/7/11
565
118
43
Theo như em đáng giá thì MU-X không chỉ thu hút bởi giá bán khá rẻ mà còn nổi bật với khả năng vận hành mạnh mẽ cùng trang bị tiện nghi, an toàn vượt trội, bảo hành khủng nhất thị trường. Mẫu xe này sẽ là lựa chọn phù hợp cho những khách hàng vốn thực dụng, chú trọng đến tiện nghi và khả năng vận hành của xe. Các cụ có thể cân nhắc cái này.

• Like
Reactions: anhhuy14
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Con này được cái rộng rãi nhưng máy isuzu ồn khỏi nói chưa kể là ko biết sửa dc cái mùi nội thất chưa nữa con Isuzu hightlander của nhà em vẫn cày sau bao nhiêu năm vẫn hôi nên không biết con mới này có sửa dc 2 cái lỗi kinh điển đó chưa... Trong phân khúc này em vẫn yêu SantaFe nhất
Dàn nhựa nội thất nhìn chán lắm bác ạ! Khi mua xe khuyến mãi 1 hộp khẩu trang và 1 chai xịt phòng hiệu Glace:3dcuoi:

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Trong phân khúc xe 7 chỗ SUV cỡ lớn của mình thì Isuzu MU-X hiện đang là chiếc xe được trang bị nhiều tiện nghi và công nghệ mới nhất. Lần đầu tiên tại Việt Nam xuất hiện một dòng xe SUV 7 chỗ nhập khẩu nguyên chiếc được bảo hành tới 5 năm hoặc 200.000km ( gấp đôi so với các xe tốt nhất hiện nay). Điều này thể hiện sự tự tin của hãng xe ISUZU vào chất lượng sản phẩm của mình so với các đối thủ. Hiện tại xe Isuzu MU-X đang là dòng xe bán chạy hàng đầu tại các thị trường mà Isuzu đang phân phối như Thái Lan, Philippines, Australia... Với sự đón nhận rất tốt tại thị trường các nước mà MU-X đang phân phối, sắp tới hãng ISUZU đang có kế hoạch mở rộng bán hàng dòng xe này ra gần 60 quốc gia khác trên toàn cầu.
Các giải thưởng toàn cầu của dòng xe ISUZU 7 Chỗ MU-X:
  • Giải xe của năm ( Car Of The Year) - Chiếc xe SUV 2 cầu tốt nhất (Malaysia).
  • Giải xe SUV tầm trung tốt nhất năm 2014 và 2015 (Car Award Group - Philippines).
  • Giải xe của năm - với dòng xe sử dụng động cơ Diezel 2014 (Saudi Auto Magazine).
  • Giải nhất khi xếp hạng các dòng xe Wagon do Tạp chí 4x4 của Australia bầu chọn.
  • Giải thiết kế xuất sắc của Viện Thiết Kế Nhật Bản trao tặng năm 2014.
  • Giải xe 7 chỗ 2 cầu dưới 60.000USD tốt nhất năm 2013 & 2014 do Tạp chí OZROAMER bình chọn.
  • Giải xe của năm - Chiếc xe Diezel 1 cầu tốt nhất (Grand Prix Group - Thái Lan).
  • Giải nhất trong phân khúc Production Class (động cơ Diezel) tại giải Australian Safari năm 2014.
  • Chiến thắng tại 8/12 chặng đua của giải China Silk Road Rally năm 2015
  • Và rất nhiều các giải thưởng khác...
Giai%20thuong%20chiec%20xe%20cua%20nam%20Isuzu%207%20Cho%20MU-X.jpg

Giải chiếc xe tốt nhất của năm tại Indonesia​

Với tính năng như thế này thì phù hợp với những thị trường đang phát triển như VN.

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Cruise control nữa. Một trong những tính năng mà ít dòng SUV có lắm đó bác chủ.

Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
Cruise control nữa. Một trong những tính năng mà ít dòng SUV có lắm đó bác chủ.

Bác nhắc làm em mới nhớ tới cruise control của con này đó chớ. Với cái cruise control này thì tiết kiệm được cũng không ít đối với mấy bác hay đi ấy nhỉ.

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Bác nhắc làm em mới nhớ tới cruise control của con này đó chớ. Với cái cruise control này thì tiết kiệm được cũng không ít đối với mấy bác hay đi ấy nhỉ.

Không những tiết kiệm mà nó còn làm cho người lái được nghĩ, khỏi phải lăm le cái chân ga, mấy ông đi xa mà lười thì thường sẽ thích mấy cái kiểu này này.

Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
Không những tiết kiệm mà nó còn làm cho người lái được nghĩ, khỏi phải lăm le cái chân ga, mấy ông đi xa mà lười thì thường sẽ thích mấy cái kiểu này này.

Nhưng mà nói đi thì cũng phải nói lại, nhiều bác không thích chế độ này do không thích cái cách ngồi trên xe chả làm gì. Lái xe mà đạp chân ga thì nó mới có cảm giác là đang lái xe đó bác

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Nhưng mà nói đi thì cũng phải nói lại, nhiều bác không thích chế độ này do không thích cái cách ngồi trên xe chả làm gì. Lái xe mà đạp chân ga thì nó mới có cảm giác là đang lái xe đó bác

Kệ mấy ông đó, chứ em thì em thích cruise control khi đi xe hơn. Đạp gas đạp thắng hao dầu hao xăng trong thành phố nó đủ rồi. Phải hưởng thụ chút chứ. :D