Tập Lái
11/6/19
4
0
1
Hà Nội
www.autohaus.vn
Chào các bác !
Mình đang chạy chiếc C200 CGI 2010, vài tháng nay tiếng máy vọng vào rất ồn và khi thắng lại (vẫn để D) thì có cảm giác chân thắng và vô lăng rung rung. Mình điện thoại hỏi kỹ thuật Haxaco và một số garage thi họ nói phải thay cao su chân máy và cao su chân số. Khi hỏi giá 1 số công ty và cửa hàng thì mỗi nơi 1 giá, thấp nhất là gần 2tr/chân máy và 600k/chân số ( =510&query_pf[PROPERTY_HANG_XE]=11&query_pf[PROPERTY_NAM_SAN_XUAT]=17&catalog=104]Bảng giá ), cao nhất là 3,4tr và 1,4tr, cùng 1 hiệu Meyle.
Bác nào đã từng thay rồi xin cho mình biết giá và địa chỉ garage uy tín ở Sài Gòn.
Cám ơn các bác !
Cao su chân máy C200 CGI 2010 hãng meyle SX tại Đức bên em đang bán với giá 1,7tr. Bên em chuyên phụ tùng hãng Bilstein, Meyle nhập khẩu trực tiếp từ Đức, giá cả rất cạnh tranh. Bác có thể tham khảo chủng loại và giá cả tại www.autohaus.vn

Tập Lái
11/7/19
18
6
0
32
xe nhà e cũng vừa thay 1 bộ chân máy chân số chạy cho êm. E mua phụ tùng bao nhiêu năm của bác này rồi. Uy tín và nhiệt tình lắm. Bác thử lên mạng tìm Đức Mỹ của Bác Toàn xem nhé.