Hạng B2
19/4/16
139
607
93
Có anh chị em nào trong group đang đầu tư khúc này không? Người quen rủ mình đi DL mua đất sào chưa có thổ cư để dành 5-7 năm. Còn Bảo Lộc thì thanh khoản tốt hơn nhưng giá không còn phù hợp để đầu tư nữa vì 7-8 năm sau Di Linh có thể sầm uất bằng 80-90% BL bây giờ. Không nhất thiết mua BL để chôn vốn lớn.

Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
đất sào mà ko lên đc thổ thì cũng k biết có ăn thua gì k?
Có anh chị em nào trong group đang đầu tư khúc này không? Người quen rủ mình đi DL mua đất sào chưa có thổ cư để dành 5-7 năm. Còn Bảo Lộc thì thanh khoản tốt hơn nhưng giá không còn phù hợp để đầu tư nữa vì 7-8 năm sau Di Linh có thể sầm uất bằng 80-90% BL bây giờ. Không nhất thiết mua BL để chôn vốn lớnết

• Like
Reactions: wanna see sunrise
Hạng B1
28/1/20
51
65
18
30
Có anh chị em nào trong group đang đầu tư khúc này không? Người quen rủ mình đi DL mua đất sào chưa có thổ cư để dành 5-7 năm. Còn Bảo Lộc thì thanh khoản tốt hơn nhưng giá không còn phù hợp để đầu tư nữa vì 7-8 năm sau Di Linh có thể sầm uất bằng 80-90% BL bây giờ. Không nhất thiết mua BL để chôn vốn lớn.
đầu tư cao tốc thì sao phải đi xa thế bác, e có lô ở lộc tân bảo lộc ngay gần mấy trạm dừng chân, gần nút giao đi xuống cao tốc luôn, quy hoạch được lên thổ cư, giá chỉ 850tr/1 sào đảm bảo có lời sau 2 năm chứ không cần đợi đến 7. 8 năm , giá này vẫn tốt hơn so với đi xa mua ở trên di linh.
bác quan tâm thì e giửi sổ cho.

Hạng B2
19/4/16
139
607
93
đất sào mà ko lên đc thổ thì cũng k biết có ăn thua gì k?
đầu tư cao tốc thì sao phải đi xa thế bác, e có lô ở lộc tân bảo lộc ngay gần mấy trạm dừng chân, gần nút giao đi xuống cao tốc luôn, quy hoạch được lên thổ cư, giá chỉ 850tr/1 sào đảm bảo có lời sau 2 năm chứ không cần đợi đến 7. 8 năm , giá này vẫn tốt hơn so với đi xa mua ở trên di linh.
người quen mình toàn mua đất sào đất mẫu. Ở nông thôn đất dạng này xây kiên cố thì không đc chứ xây nhà trệt nhiều gian kiểu nhà ở quê thì không cần xin phép thì phải

• Like
Reactions: Hatamdangco2508
Hạng B2
19/4/16
139
607
93
Có sẵn 1-2 sào không bác?

Hạng D
17/10/11
1.100
9.829
113
Tăng giá tốt không bác? Bạn bè em toàn bảo để 7-8 năm tăng hơn chục lần là chắc chắn. Và giờ còn rẻ nên định mua để đó không quan tâm
Di Linh hiện nay vẫn là vùng trũng về giá , cứ bám dọc ql20, ql28 mà mua thì an tâm, rừng thông còn nhiều, cảnh vật yên bình hơn BL :)