Hạng D
21/9/04
1.361
9.032
113
Saigon
www.dongbich.com
mở chạy tạm 1 chiều dịp Tết thôi khoảng 2/9/22 mới khánh thành bản full ko che, mà nếu tình hình như hiện nay chưa thống nhất chốt làm trạm thu phí thì ko biết khi nào mới ra bản full ko che :))

• Wow
Reactions: SPORT4477
Hạng B2
8/2/17
107
164
43
Không có làn dừng khẩn cấp thì hơi phiêu nhỉ. Nghe nói anh BOT này xin thu cả đoạn SG-TL luôn mới ghê. Thực ra thu và chi hợp lý, duy tu mặt đường xứng đáng thì ko ai nói gì. Với có thu thì mới hạn chế được xe tải, xe cont chạy bát nháo vào đó
Không phải thu cả đoạn mà chỉ là đặt trạm thu phí ở đầu đường SG-TL, tận dụng trạm thu phí cũ. Sau này mấy ổng thu SG-TL thì khỏi phải làm gì thêm. Nhưng mà chắc ý cũng muốn hốt luôn =)))

Hạng B2
24/8/20
185
259
63
35
Không có làn dừng khẩn cấp thì hơi phiêu nhỉ. Nghe nói anh BOT này xin thu cả đoạn SG-TL luôn mới ghê. Thực ra thu và chi hợp lý, duy tu mặt đường xứng đáng thì ko ai nói gì. Với có thu thì mới hạn chế được xe tải, xe cont chạy bát nháo vào đó
Có thu phí thì đội cơm áo gạo tiền với bạn "hủ" đường xa sẽ ít vào lắm bác ạ. Free bọn nó mới vào :D

• Like
Reactions: nttanmam and No[2]
9/7/20
751
1.037
93
28
cũng tốt, giờ đi cần thơ gần hơn xíu. Đường sá giờ chỉ có miền bắc là mê, chứ từ khúc trung vào nam đi lại đúng là cực hình.

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
Không có anh Thăng trảm tướng thì công trình giao thông trọng điểm nào cũng ì ạch

Hạng D
3/1/16
1.105
756
113
Mình ủng hộ thu để hạn chế mấy anh xe tải, xe cont vào cao tốc SG _ TL cứ chạy tà tà dàn hàng ngang...

Hạng C
5/2/05
895
2.318
93
Mình ủng hộ thu để hạn chế mấy anh xe tải, xe cont vào cao tốc SG _ TL cứ chạy tà tà dàn hàng ngang...
Bác xấu tính nhỉ. Cũng là người với nhau, cũng làm ăn đóng thuế, sao phải hạn chế nhau.

Bác ngửi thấy chỗ nào khai thì bác cũng mang kéo đi cắt chim à.

Nhân tiện, con đường đó làm từ vốn vay ODA, dân vừa đóng thuế vừa đóng vé còng lưng trả hết nợ con đường rồi, bây giờ muốn thu thêm thì QH phải sửa luật. Còn thằng nào dám ký cho tư nhân thu!? Nộp thủ cấp cho Tổng Trọng trước.

Tập Lái
15/8/20
45
95
18
43
Có thu phí thì đội cơm áo gạo tiền với bạn "hủ" đường xa sẽ ít vào lắm bác ạ. Free bọn nó mới vào :D
Còn “bọn” của mày là “bọn” nào??? Có văn minh thượng đẳng víp quần xì líp không?