Tư Vấn Chia Sẻ Cáp cho kính chiếu hậu

Tập Lái
13/10/16
17
17
3
36
Hi các bác,
em mới mua xe nên muốn gắn cáp cho 2 cái kính chiếu hậu, để đỡ bị bẻ kính. E có mua bảo hiểm cho xe, nhưng ko có mất cắp, chỉ có hư hại thì được bảo hiểm, nghĩa là bẻ gãy kính nhưng vẫn còn lủng lẳng trên xe ko mất thì được hoàn tiền. ^^
Em nhờ các bác tư vấn cho chỗ gắn cáp ở Sài gòn và giá tiền khoảng bao nhiêu ?
Cám ơn các bác ^^

• Like
Reactions: khanh.binhduong
Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Hi các bác,
em mới mua xe nên muốn gắn cáp cho 2 cái kính chiếu hậu, để đỡ bị bẻ kính. E có mua bảo hiểm cho xe, nhưng ko có mất cắp, chỉ có hư hại thì được bảo hiểm, nghĩa là bẻ gãy kính nhưng vẫn còn lủng lẳng trên xe ko mất thì được hoàn tiền. ^^
Em nhờ các bác tư vấn cho chỗ gắn cáp ở Sài gòn và giá tiền khoảng bao nhiêu ?
Cám ơn các bác ^^
A gắn cáp cho xe gì a ơi..?

• Like
Reactions: Lightboy
Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Hj ông anh khoẻ chứ..?
Lâu quá hk có ai làm gì hả a..?
a bt Ph ơi, bữa nào wởn wa gắn cáp kiếng nha, gắn bậy bạ cho vui, chứ xe cỏ nó buồn buồn bứt mất cái éo biết lấy mô ra thay haha, với tính nhờ e coi lại dây đầu dvd

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Dây đầu dvd bị sao a..?
đồng hồ nó nhảy ko đúng Ph ơi, cứ tắt máy xe mở lại là nó nhảy h khác, bữa bác nào bên jol cũng bị vậy rồi chỉ a nói coi lại 2 dây nguồn và Ac coi chừng đấu lộn qua lại nên nó ko lưu giờ lại, tính nhờ e tháo ra coi lại 2 dây đó

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
:3danbanh:
đồng hồ nó nhảy ko đúng Ph ơi, cứ tắt máy xe mở lại là nó nhảy h khác, bữa bác nào bên jol cũng bị vậy rồi chỉ a nói coi lại 2 dây nguồn và Ac coi chừng đấu lộn qua lại nên nó ko lưu giờ lại, tính nhờ e tháo ra coi lại 2 dây đó
Dạ e nghỉ cài đặt múi giờ thôi a..
E dám đảm bảo ko đấu dây sai âu...

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
:3danbanh:
Dạ e nghỉ cài đặt múi giờ thôi a..
E dám đảm bảo ko đấu dây sai âu...
a mở vô factory setting toàn tiếng chị na, ko biết đâu mà lần luôn, bữa a Thịnh có chỉnh nhưng ko xi nhê