Tập Lái
9/5/18
27
12
3
Thấy tình hình đất nền dạo này hót quá! các Bác cao nhân tu luyện lâu năm có nhiều thông tin về các dự án đất nền đang bán hoặc chuẩn bị mở bán có thể chia sẽ cho các cháu chắt các thông tin để cùng thảo luận và nghiên cứu được không ạ!
Yêu cầu càng chi tiết càng tốt: tên dự án, vị trí, chủ đầu tư, thông tin pháp lý, giá cả, hình thức xây dựng,...
Mong các bác cao nhân hồi âm ạ :D:D

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Hót đâu ma hót bác! Qua tháng 5 thấy giao dịch trầm lắng mặc dầu giá ko giảm nhiều! Mà dự án mới lúc này có chắc ra sổ được đâu nén ai cũng ngán!

Tập Lái
1/1/17
22
51
13
41
Chắc kịch bản cũng như năm ngoái, đầu năm với cuối năm hót, giữa năm "đỡ hót" hơn.

8/8/16
1.734
2.891
113
Hồi đó ,Củ Chi m đi dc 4,5 lần chán quá nên mua
Hóc Môn TÂY BẮC vì
Gần nhà m
Dân đông hơn khu ĐÔNG cùng mức giá
Ít chết nát xác với xe ben,công
Vì m cho thuê nên chỉ nghĩ thế thôi.
Đi làm giấy tờ tạm trú + 1x lượt mua thêm 2 miếng nữa mới thấy nó nóng kinh ,dân đen .=> bán .Giờ nóng hơn 2017 là chắc
Mua để ở thì đừng ,cho thuê thì tùy

Chỉnh sửa cuối:
8/8/16
1.734
2.891
113
TPHCM xui ,vùng cao thì nóng ,ngập ít ,vùng mát thì thấp ,ngập nhiều.!!!!!!!!!
Bám sông,rạch thì hôi ,chết sớm hơn thọ đáng có vì ô nhiễm bốc hơi bị gió lùa vô nhà cạnh sông đầu tiên.
=> Nội ô cũ là OK .Nhiều ng nhận ra nên gía đắt quá
=> Thuê ở,tiền đầu cơ đất xa ko ngập ,mát là lãi 1 vì ăn phần ngon của ng có nhà
.Hư hỏng chủ chịu mà thu về thua xa ls NH

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tikitudo
Hạng B2
3/1/12
185
1.174
93
Ý minh hoi la dự án tên gì, cđt....chứ Thông tin Huynh Tan Phát Nha be thi biet rồi
Hình như là ngay mũi Nhà Bè đó bác. Nhà vợ em ở đó, đối diện có 2 dự án phân lô của tư nhân, 1 cái ngay đường vào chùa Phước Nguyên, cái còn lại thì đi xuống tầm 300 mét.

• Like
Reactions: Quydung1402