Hạng B1
21/11/07
79
8
8
Em xin lập topic này, mong các Bác cập nhật chính xác vào để Anh em đở bực mình khi đi dường gặp phải mấy chiếc Xe Tăng đang Bò đằng trước .
1. Là đoạn từ Ngả 3 Trung Lương về tới cầu Mỹ Thuận .... 2 lane hoàn toàn.....Chú ý khi chuyển lane phải có xi nhan..... Và không chuyển lane Liên tục ( kiểu như đánh võng ) thì xxx hổng có cớ để bắt mình. Còn đoạn Cai Lậy Thị không biết mọi người vào cập Nhật cho chính xác nha
2.Từ SG (vòng xoay Phú Lâm) về Trung Lương thì cũng 2 làn trừ đoạn tránh Tân An , đoạn Bình Chánh Bến lức thì cũng không chắc lắm , mong các Bác giúp thêm
còn nữa .... hôm sau tiếp nghen .....;)

• Like
Reactions: long9x
Hạng C
26/3/12
588
97
28
44
Mình thấy có 2 nơi đường có 2 lane mà chỉ thấy yên tâm chạy lane phải ở 1 số đoạn có 2 mũi tên thẳng: đường Trần Văn Giàu (Bình Chánh) đoạn Tan Tạo đi Long An; và Quốc Lộ 1 đoạn Dầu Giây.

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
tt. cây lậy chạy 2 len nhá các bác.. em toàn đi vậy kể cả chiều về chạy 2 làn trên cầu lun em gặp xxx mấy lần rồi không vấn đề gì hết.. chưa kể trước khi lên caầu có biển báo hướng dẫn 2b đi qua cầu cũ khi kẹt xe nữa đó ạ :)

Hạng C
29/9/11
535
596
93
39
Lưu ý bác chủ là đc chạy 2 làn thì ko còn gọi là vượt phải nữa nhé, nhớ để ko bị thuốc nha bác.
2 lane giờ nhiều lắm rồi. Miên tây thì từ ql 1a -> mỹ tho, tiền giang, vĩnh long, cần thơ đều 2 làn hết. Miền đông thì từ cao tôc ra hết long khánh cũng 2 làn. Miền trung thì từ bình thuận trở đi đoạn nào có 2 lane thì đc chạy 2 làn hết. Còn nhiều nữa nhưng chỉ lưu ý những tuýen chính thôi

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Lưu ý bác chủ là đc chạy 2 làn thì ko còn gọi là vượt phải nữa nhé, nhớ để ko bị thuốc nha bác.
2 lane giờ nhiều lắm rồi. Miên tây thì từ ql 1a -> mỹ tho, tiền giang, vĩnh long, cần thơ đều 2 làn hết. Miền đông thì từ cao tôc ra hết long khánh cũng 2 làn. Miền trung thì từ bình thuận trở đi đoạn nào có 2 lane thì đc chạy 2 làn hết. Còn nhiều nữa nhưng chỉ lưu ý những tuýen chính thôi
em cũng mới tính còm vậy.. dc chạy 2 làn thì sao gọi là vượt phải ? hehe

• Like
Reactions: thietbiloc