Hạng C
11/7/06
730
9.520
93
Klq, trường Đinh Thiện Lý Gđ 2 nằm chỗ nào trong khu tài chính của PMH vậy các bác, em đọc đâu đó nghe nói 2021 bđầu tuyển sinh.
Nếu có thì là chỗ chân cầu mới xây lại, vị trí đó quy hoạch cho trường học.

Hạng D
15/9/08
2.039
2.209
123
Như Hotel , PMH là có khác
Tiền nào của đó, ở đây thì hưởng thụ chứ ko tính chuyện đầu tư kiếm lời...:)

• Love
Reactions: ngocbich29
Hạng B2
24/7/17
139
98
43
Sảnh và hành lang căn hộ làm đẹp quá!
Dạ, khi nào bác muốn đi tham quan cứ inbox em cái nha :D;)
Như Hotel , PMH là có khác
Tiền nào của đó, ở đây thì hưởng thụ chứ ko tính chuyện đầu tư kiếm lời...:)
Dạ chuẩn luôn. Midtown là siêu lý tưởng để ở ấy ạ :) , hiện tại theo số liệu đếm được à 70% khách hàng mua Midtown là để ở luôn

Hạng B2
24/7/17
139
98
43
Klq, trường Đinh Thiện Lý Gđ 2 nằm chỗ nào trong khu tài chính của PMH vậy các bác, em đọc đâu đó nghe nói 2021 bđầu tuyển sinh.
Nằm đối diện Star Hill , ngay chân cầu Phú Thuận đó bác. Sau này, cư dân bên Midtown The Peak đi bộ qua cầu Cả Cấm là tới trường luôn :D

Hạng D
13/1/17
1.248
1.073
113
51
Nằm đối diện Star Hill , ngay chân cầu Phú Thuận đó bác. Sau này, cư dân bên Midtown The Peak đi bộ qua cầu Cả Cấm là tới trường luôn :D
Có dự án vây tole sát khu Mỹ hoàng là dự án j vậy em, c cư ah?

O.S.P.D
27/1/04
648
979
93
Vietnam
Đi ngang chỗ này thấy vẫn là đất trống vậy sao PMH xây kịp tới 2021 tuyển học sinh vào hả bác ?

Tập Lái
3/7/12
10
1
5
Cần chuyển nhượng căn hộ PMH Sky Garden 2, 89m2, 2PN, 1 Phòng sinh hoạt chung, 1 Phòng khách, 2 WC, 1 Bếp, 1 Ban công phơi đồ. Đang cho khách Hàn Quốc thuê dài hạn 800 $/ tháng. Ae cần ép giá inbox.
Bạn inbox giá giúp mình nhé .

Hạng B2
24/7/17
139
98
43
RA MẮT HAPPY VALLEY PREMIER - BIỆT THỰ CẢNH QUAN PHÚ MỸ HƯNG
Đây cũng là dự án đầu tiên CĐT Phú Mỹ Hưng mở bán sau khi hoàn thành xây dựng
✨ Dự kiến mở bán: 12/2019
✨ Đại diện cho phiên bản cách tân của dòng biệt thự truyền thống, 55 sản phẩm của dự án thuộc dòng duplex 2 tầng với diện tích rộng, nhiều không gian cho từng thành viên trong gia đình. Dự án được mở bán sau khi xây dựng cũng là thực chứng rõ nét về thương hiệu uy tín, năng lực & tiềm lực tài chính của PMH.
⚠ Số lượng hữu hạn chỉ 55 căn duplex.
✨ Dự án tọa lạc tại khu Văn hóa Giải trí với hệ thống dịch vụ, hạ tầng phát triển hoàn chỉnh, dễ dàng kết nối công viên Wonderland, sân golf, chuỗi trường học đa cấp bậc, bệnh viện quốc tế,…HAPPY VALLEY PREMIER chính là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đa thế hệ thích một phong cách sống đẳng cấp, tinh tế & đặc quyền.
✅ Lịch thanh toán giãn cách 18 tháng, nhận nhà 6/2021.Giao nhà hoàn thiện cơ bản.

Và tối 02/11 vừa qua, PMH đã chính thức chào đón khách hàng đến trải nghiệm thực tế ngay tại khuôn viên dự án. Anh, chị quan tâm thì thả nhẹ inbox em cung cấp thêm thông tin nhé :D
Em gửi kèm vài hình ảnh từ đêm sự kiện, anh, chị bấm vào để xem hình lớn hơn nhé! Toàn bộ đều là hình chụp thực tế tại dự án:
Cập nhật giá căn hộ - nhà phố kinh doanh - biệt thự Phú Mỹ HưngCập nhật giá căn hộ - nhà phố kinh doanh - biệt thự Phú Mỹ HưngCập nhật giá căn hộ - nhà phố kinh doanh - biệt thự Phú Mỹ HưngCập nhật giá căn hộ - nhà phố kinh doanh - biệt thự Phú Mỹ HưngCập nhật giá căn hộ - nhà phố kinh doanh - biệt thự Phú Mỹ HưngCập nhật giá căn hộ - nhà phố kinh doanh - biệt thự Phú Mỹ HưngCập nhật giá căn hộ - nhà phố kinh doanh - biệt thự Phú Mỹ HưngCập nhật giá căn hộ - nhà phố kinh doanh - biệt thự Phú Mỹ HưngCập nhật giá căn hộ - nhà phố kinh doanh - biệt thự Phú Mỹ Hưng

• Like
Reactions: thichchoi
Hạng B2
18/12/18
410
248
43
31
Căn biệt thự gần chân cầu phú mỹ mt đường số 1 lúc trước em giới thiệu 12ty giờ chủ nhà sắp phải bay canada trong tháng 4 nên bán gấp giảm còn 11ty2 thương lượng nhé

Tập Lái
25/8/13
16
21
3
em chính chủ có căn midtown M6 (Symphony), tầng cao (> 13), căn góc 98m2, gồm ô đậu xe, muốn bán lại chênh rất ít cho bác nào quan tâm ạ.
quan tâm, ib nhe Bác.

Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
Sao vậy bác ơi? Bác đi bốc thăm ko được ạ? :(
Đi bốc ko trúng mà tự lên bốc luôn thì bị Mc lấy luôn phiếu chứ cũng chã biết trong đó ghi gì.....sale gọi lại thì còn toàn căn xương xẩu. Cảm giác nhiều ng đi bốc thăm giống như biết trước mình sẽ trúng lol.
Nói chung chỉ xem tham khảo pmh thôi.

• Sad
Reactions: ngocbich29
Tập Lái
25/8/13
16
21
3
em chính chủ có căn midtown M6 (Symphony), tầng cao (> 13), căn góc 98m2, gồm ô đậu xe, muốn bán lại chênh rất ít cho bác nào quan tâm ạ.

Căn này còn không Bác?

Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
em có 2 căn urbanhill chính chủ nha, bác nào quan tâm ib em để lại