Hạng C
8/10/17
684
2.179
93
[Cập nhật] Hầm Thủ Thiêm đóng tạm thời do bị sập các tấm che - Đã thông xe cả 2 hướng

Sáng nay hầm Thủ Thiêm bị đóng tạm thời do các tấm che chỗ đoạn trước cửa hầm phía quận 2 bị sập, rơi xuống đường. Các bác lựa chọn đường khác để đi nhé. Nếu lỡ vào thì sẽ mất nhiều thời gian đấy. Em nghĩ phải vài tiếng nữa mới dọn dẹp xong và thông xe. Chúc các bác ngày mới vui vẻ![pagebreak][/pagebreak]

[Cập nhật] Hầm Thủ Thiêm đóng tạm thời do bị sập các tấm che - Đã thông xe cả 2 hướng

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Chắc bác Thinh Le cũng bị kẹt ngay đó rồi.
Rất may không thấy có thương vong về người, qua đây chứng tỏ khảu bảo trì hầm có vấn đề

Hạng B2
21/8/17
204
450
63
37
Mỗi lần mình đi ngang hầm chui thủ thiêm, đi dưới cây cầu này thấy cảm giác vô cùng bất an, vì nó tối mà lại sát đầu mình quá. Giờ lại thêm vụ này. Ghê thặc, ngay lúc tâm điểm Thủ Thiêm đang nóng!

• Like
Reactions: pyben
Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Mỗi lần mình đi ngang hầm chui thủ thiêm, đi dưới cây cầu này thấy cảm giác vô cùng bất an, vì nó tối mà lại sát đầu mình quá. Giờ lại thêm vụ này. Ghê thặc, ngay lúc tâm điểm Thủ Thiêm đang nóng!
Đây là điềm gở phải không bác :D