Sau Richlane Residences - Q.7, Mapletree tiếp tục công phá với dự án The Lancer tại phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 với mảnh đất mua lại từ công ty Thế Minh rộng 1,6 ha. Thiết kế ban đầu gồm 5 blocks nhà nhưng vừa được chỉnh sửa xuống 3 blocks, được thầu bởi Fecon South.
View khu này bao khủng, ngang ngửa đảo Kim Cương và giá dự kiến cũng rơi vào 1800$/m2.

Update: Dự án đã công bố tên chính thức là One Verandah

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
26/11/16
19
159
28
1800$ rẻ vậy sao bác có nhầm lẫn hok =.=

Đó là giá dự kiến và chưa có VAT nhé các bác. Giá như thế cũng bình thường mà bác, cụ thể hơn là từ 40tr-45tr/m2.
Trong tháng 8 Maple Tree sẽ mở bán nhưng chỉ với số lượng có hạn thôi.

Tập Lái
26/11/16
19
159
28
Bất thường chứ bác. Em nghĩ phải hơn 45tr. Chẳng lẽ render lung linh lộng lẫy vị trí vàng view sông như thế mà chỉ bán giá bằng với làng thắng lợi novaland view bệnh viện phá sản thôi sao ?

Giá thế chắc sẽ hết veo thôi, giá thế thì em cũng đăng ký 1 suất

Hạng B1
28/2/15
52
653
83
Warszawa
Bất thường chứ bác. Em nghĩ phải hơn 45tr. Chẳng lẽ render lung linh lộng lẫy vị trí vàng view sông như thế mà chỉ bán giá bằng với làng thắng lợi novaland view bệnh viện phá sản thôi sao ?

Phọt cơm với làng Thắng Lợi và bv Phá Sản

Bác ơi, chả so sánh đi đâu xa chứ cứ ngó sang đảo Kim Cương ngay đối diện giá mở bán cũng 40tr/m2 bây giờ đã vọt lên 65tr/m2 nên giá the Lancer như thế cũng dễ hiểu mà.

• Like
Reactions: Edgard Ng.