Tập Lái
3/2/18
39
82
18
32
khu này giờ xây nhà nhiều quá, chiều chiều đi ngang mấy con mương, có mấy bãi đất trống hoang vu, có chỗ dừa nước nhìn thơ mộng ghê

Không thích đi chợ đầu đường vì ko rõõõõõo nguon goc thực phẩm, mà Sáng cuốc khoảng 9,10 cây đi trung tâm thương mại phía q2 mua bó rau

Tối tối muốn đi phố đi bộ Nguyễn Huệ hay đi trung tâm thì cuốc khoảng 13,14 cây để vô uống ly cà phê highland cho đủ sang,

Tóm lại nơi cuộc sống bình yên :),
đường chim bay hay trực thăng bay mà gần dữ zậy

• Like
Reactions: runaway2310
Hạng B1
3/12/13
77
693
83
Em cần mua một nền diện tích nhỏ khu này cho ông bà ngoại xây nhà. Tài chính ông bà tầm 1 tỉ 6 có thể gắng thêm tí, bác nào ra hàng inbox em nhé. Cảm ơn các bác ạ

Hạng B2
13/7/10
221
794
123
HCM
Em cần mua một nền diện tích nhỏ khu này cho ông bà ngoại xây nhà. Tài chính ông bà tầm 1 tỉ 6 có thể gắng thêm tí, bác nào ra hàng inbox em nhé. Cảm ơn các bác ạ
Trong centana xây tự do giờ thì 27tr rồi nha bạn, các lô min cũng 80m2 , nên tài chính là ko tới rồi đó, có 1 số lô cuối thừa thẹo, đâm đường thì giá cũng 25tr
Khu xây theo mẫu có sổ riêng từng nền đứng tên cDT kèm hợp đồng mua bán ghì giá cũng 22-23tr cho nền 100m2

• Like
Reactions: Candice_ Bliss
Hạng C
11/11/16
570
687
93
khu này giờ xây nhà nhiều quá, chiều chiều đi ngang mấy con mương, có mấy bãi đất trống hoang vu, có chỗ dừa nước nhìn thơ mộng ghê

Không thích đi chợ đầu đường vì ko rõõõõõo nguon goc thực phẩm, mà Sáng cuốc khoảng 9,10 cây đi trung tâm thương mại phía q2 mua bó rau

Tối tối muốn đi phố đi bộ Nguyễn Huệ hay đi trung tâm thì cuốc khoảng 13,14 cây để vô uống ly cà phê highland cho đủ sang,

Tóm lại nơi cuộc sống bình yên :),
Bác chạy thử từ cầu Tham Lương, Phường 15 quận Tân Bình tới Nguyễn Huệ quận 1 thử xem gần hơn khu này mấy km nhé, một cái cửa ngõ phía Tây và 1 cái cửa ngõ trục phía Đông, 2 cái khác nhau về mật độ dân số va KCN thôi. Nó vắng nên mới có giá 30tr/m2 nền nhỏ đó bác. Quan trọng là hạ tầng thôi chứ nếu tính xa gần thì chưa giải quyết triệt để vấn đề. Cái quan trọng là lợi nhuận suất đầu tư ở đây cao hơn do mọi thứ đang phát triển còn khu Tân Bình ổn định rồi. Đây là lý do giá Q9 tăng mạnh hơn Q2 đó, mình phân tích chút thôi ko có ý tung hô gì cả. Cái này là ý kiến cá nhân mình nhé

Hạng B2
13/4/18
118
51
28
32
Giờ kiếm miếng đất ở khó quá!
em đang có một lô dự án eco6 đường trường lưu giáp với centana bác có nhu cầu thì ibox em zalo sô 0934113442 chính chủ luôn bác nhé diện tích 56m giá 1ty650

Hạng B2
13/7/10
221
794
123
HCM
Các bác cho mình hỏi nghe MG nói centana rào lại k cho ai vô. Rào 2th luôn. Vậy sao mua/ bán đc ta?
Rào lại để thi công cho xong bonito gd 2 , ra sổ , bàn giao nền rồi mở trở lại thôi
Đa sô các nền ĐPT bán đều đã ra sổ trước khi thi công hạ tầng ,mấy ngày nay báo chí dồn dập nên cdt họ ngại lùm xùm nên cho rào lại.

• Like
Reactions: Candice_ Bliss