Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Dear các bác ạh!
  • Cũng như tiêu đề " Đất Cần Giờ " thời gian sốt đất mọi người đi trước đã thắng lớn tại đây.
  • Em nghĩ chậm mà cũng còn kiếm ăn được nên em cũng liều mình đi cần giờ tìm mấy cái nhỏ lẻ mua để đó sau này có lời kiếm được ít vốn ( TC của em giao động 2,5 - 3,5 tỏi ) , mà em đi gần tháng mà ko mua được miếng nào.
  • Giá chào hôm nay ngày mai xuống xem lại báo giá khác, em tới lui quay lại giá nhảy tiếp ko biết có ảo quá ko hay tự nâng giá nữa thấy hoang mang.
  • Các bác cao nhân rành rọt cho em xin lời vàng ý ngọc để mở rộng tầm nhìn có nên đầu tư ko ạh
  • Bác nào có hàng hay thông tin hay cập nhật tình hình để mọi người nắm thông tin nha.
Cập nhật tình hình đất Huyện Cần Giờ

Cập nhật tình hình đất Huyện Cần Giờ
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Em mua 5000 m2 mặt tiền Tam Thôn Hiệp 11/2017. Giờ xuống đó hỏi tìm mua mảnh tương tự cũng không dễ mua vì giá tăng và không nhiều hàng bán ra.
chắc bác kiếm dc nhiều đấy, chỉ giáo nha bác

• Like
Reactions: phamdaithach
Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Bằng giờ này năm ngoái e bán 2700m2 mặt tiền Lý Nhơn, có 300 thổ cư thu về 1ty2.
Bây giờ ở đó đã mọc lên cái nhà yến sừng sững.

Nghĩ lại ...hơi tiếc tiếc
Cái khu nhà yến đối diện bệnh viện 500 giường em vừa đi xem thứ 6 giá đường 3m mà đòi 3.5tr/m2 dt hơn 3000m

Tập Lái
4/5/16
1
17
3
chắc bác kiếm dc nhiều đấy, chỉ giáo nha bác

Cuối năm rồi em thu được ít tiền về nên tính mua mảnh đất rộng sau này để dùng xây lên cho cả nhà trẻ con cuối tuần về nghỉ chơi. Cũng chẳng quan tâm giá nó lên xuống làm gì. Vừa rồi xuống chơi thăm mảnh đất, em nghe mảnh bên cạnh chủ có ý định bán. Nếu bác quan tâm em sẽ hỏi giúp. Nếu bác mua được về làm hàng xóm với em.