Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Kiểu như làm cho có thôi. Tiền thì tính theo giá cao cấp mà tiện ích còn tệ hơn hàng chợ nữa. Vậy mà còn bày đặt hù anh đặt cọc nhanh lên chứ có mấy người chuẩn bị xuống tiền rồi đó. Mình lờ luôn thế là bé sales cứ lẽo đẽo theo cả tháng, năn nỉ ỉ ôi đủ thứ :D
Mình phục bạn Verosa ở chỗ, ra đến tận ngoài VĐ2, mà còn đẻ ra kiểu nhà 5x15, chừa trước sau, còn 5x10.5 = 52.5 m2. Xây lên, chừa cầu thang 8 m2 1 sàn, thiệt tình nhìn phân bố sàn, cái phòng như cho búp bê ở. Mà chém 10 tỷ thô hoàn thiện ngoài chứ ít gì!

Đến bạn Grand Park xa hơn, 6x14 thì phải, chừa trước sau hông còn đâu đó 4x9 (bạn sales nào vào confirm cái, chứ mình cũng không tin thông tin này). Trừ cầu thang nữa là bó tay! Nhưng giá kỷ lục 17 tỷ!

Thật sự không đủ tiền theo!

Tập Lái
20/3/19
30
69
21
Em cần tìm một căn LV giá tốt mua ở, các bác có hàng tốt inbox em với nhé. Cảm ơn các bác!

Hạng C
8/7/20
698
4.954
93
Mình phục bạn Verosa ở chỗ, ra đến tận ngoài VĐ2, mà còn đẻ ra kiểu nhà 5x15, chừa trước sau, còn 5x10.5 = 52.5 m2. Xây lên, chừa cầu thang 8 m2 1 sàn, thiệt tình nhìn phân bố sàn, cái phòng như cho búp bê ở. Mà chém 10 tỷ thô hoàn thiện ngoài chứ ít gì!

Đến bạn Grand Park xa hơn, 6x14 thì phải, chừa trước sau hông còn đâu đó 4x9 (bạn sales nào vào confirm cái, chứ mình cũng không tin thông tin này). Trừ cầu thang nữa là bó tay! Nhưng giá kỷ lục 17 tỷ!

Nhưng mà nó bán cũng gần hết, chỉ còn vài chục căn. Vậy mới nói dân mình giàu và còn nhiều tiền ghê. Mình có bà cô mua hai căn cho cháu, lý do vì nó gần với Fulbright Uni. Tầm nhìn 5 năm, cháu bà đang học lớp 6. Người giàu đôi khi họ có lý của họ, mình chẳng hiểu nổi.

Hạng D
30/9/19
1.509
5.166
113
Santa Ana

Thằng VHGP nó còn bấu víu được cái hệ sinh thái của Vin anh. Chứ thằng củ lìn Verosa này mỗi lần em nhìn cái HDMB mà em giận tím người luôn đó. Tiện ích nội/ngoại khu nghèo nàn, đến cái hồ "cảnh quan" Symphony gì gì của nó nhìn như cái chỗ nhúng nước rửa chân. Toàn lòe khách tham quan bằng mấy cái màu mè, ốp gạch đường đi, phong cách tân cổ điển ... các kiểu.

Mở mồm kêu cụ ở nhà thanh lý cắt lỗ chắc ăn chửi thúi đầu. Nhờ ơn bà bạn quý của cụ cả :mad:

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Nhưng mà nó bán cũng gần hết, chỉ còn vài chục căn. Vậy mới nói dân mình giàu và còn nhiều tiền ghê. Mình có bà cô mua hai căn cho cháu, lý do vì nó gần với Fulbright Uni. Tầm nhìn 5 năm, cháu bà đang học lớp 6. Người giàu đôi khi họ có lý của họ, mình chẳng hiểu nổi.
khi bác giàu, bác sẽ hiểu tại sao họ lại làm vậy!

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
e thấy đa số cái lý của họ là :
1 . nhiều tiền
2 . đẹp
3 . cđt có tiếng
vậy là xúc
thế nên aqua city bán khá tốt
Vincity xa tít hốc bà tó , vài chục ngàn căn mà còn tranh nhau mua , thậm chí mua tiền tỷ mà cđt có.. lệnh gọi mua là xách đít chạy lên xếp hàng ngay :D
verosa quá cao xém banh xác nhờ cđt nhanh tay đổi c/s bán hàng nên lay lắt bán lai rai cũng gần hết

• Like
Reactions: CivicLE
Hạng B2
21/10/19
255
428
63
33
Em có khách gửi căn nhà phố 5x20 CL1.2 Đường số 3 View hồ giá 13,9t bác nào quan tâm ib em nhé.

Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
1 . nhiều tiền
2 . đẹp
3 . cđt có tiếng
vậy là xúc
Vincity xa tít hốc bà tó , vài chục ngàn căn mà còn tranh nhau mua , thậm chí mua tiền tỷ mà cđt có.. lệnh gọi mua là xách đít chạy lên xếp hàng ngay :D
verosa quá cao xém banh xác nhờ cđt nhanh tay đổi c/s bán hàng nên lay lắt bán lai rai cũng gần hết
Sắp tranh cướp nhau mua Aqua City

Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.591
113
35
9,5 tỷ bán không bác? căn này đường số 6 đúng không? không lầm em đã coi rồi, căn này bị đường đâm vô cửa nhà.
Ko có đường nào đâm hết nha anh ấy, muốn thương lượng gì inbox em nhé

Hạng C
8/7/20
698
4.954
93
1 . nhiều tiền
2 . đẹp
3 . cđt có tiếng
vậy là xúc

Sau này người giàu lại bán cho người giàu rồi lại thu được tiền, mình nghèo nên chẳng du theo được :p

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
đường phía công viên đó bác , nó lùa thẳng cổng nhà đó , căn là sô 69 đúng k?

Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
đúng là không nhiều tiền và giàu nên méo hiểu người giàu! thôi cố cày để nhiều tiền để giàu để hiểu mà chắc đến xuống lỗ cũng méo hiểu