Hạng C
8/10/17
684
2.179
93
Cập nhật tình hình ngập nước sau bão và các thiệt hại về xe đi các bác

Cơn bão số 9 đã khiến Sài Gòn tê liệt vì mưa to và ngập, em thấy vô số xe máy và xe ô tô bị chết máy trên các con đường. Sáng nay học sinh được nghỉ, một số con đường vẫn chìm trong nước và nhiều xe bị chết máy vẫn còn nằm một chỗ từ tối qua. Các bác cập nhật tình hình ngập và các thiệt hại về xe vào chủ đề này nhé. Và chia sẻ kinh nghiệm vượt qua những cơn bão như thế này. Cảm ơn các bác

Hạng D
20/9/16
1.775
2.282
113
Cũng may mưa bão ngay chủ nhật nên cả nhà đều ở nhà không ai ra đường, xe an toàn

Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
6h tối qua ql1 đoạn qua quận 12 mưa ầm ầm. Pác phò tủn bị pác xe tải ủn tét đít. Em đi qua thấy 2 xe vẫn lằm giữa đường. Mưa bão vậy ko biết bao giờ công an mới tới giải quyết nhỉ

Hạng B2
2/3/15
265
310
63
tphcm
View attachment 1779681
Cơn bão số 9 đã khiến Sài Gòn tê liệt vì mưa to và ngập, em thấy vô số xe máy và xe ô tô bị chết máy trên các con đường. Sáng nay học sinh được nghỉ, một số con đường vẫn chìm trong nước và nhiều xe bị chết máy vẫn còn nằm một chỗ từ tối qua. Các bác cập nhật tình hình ngập và các thiệt hại về xe vào chủ đề này nhé. Và chia sẻ kinh nghiệm vượt qua những cơn bão như thế này. Cảm ơn các bác
. Hiiiii em cóp pi lại thui nhé.....
Cập nhật tình hình ngập nước sau bão và các thiệt hại về xe đi các bác

Hạng D
23/4/18
1.191
1.258
113
Mình lái cho sếp con ranger rover bản full đi nguyễn hữu cảnh lúc 10g toàn thấy xe quay đầu. Nhìn xa xa vài chiếc sedan nằm bên đường bấm đèn ưu tiên. 1 chiếc tải nằm giữa đường. Xe mình lái nâng gầm lội cỡ nào cũng ko sợ mà thôi cũng quay đầu đi MCT về