Dot
Hạng B2
29/9/09
294
3
43
Các bác cho em hỏi là đoạn QL 14 đi qua Bù Đăng, Bù Đốp thế nào rồi, đã được làm lại ok chưa, các ổ gà ổ voi có lấp lại chưa? Em tính lễ này đi qua đó.

Hạng D
11/5/09
1.048
2.947
143
Mới đi tuần trước. Còn te tua hơn trước. Nhất là đoạn trong địa phận Bù đăng đến DăkRlấp. Đường như địa hình offroad

Hạng C
14/11/10
635
0
0
33
Bình Dương + Bình Phước
phamtan nói:
Mới đi tuần trước. Còn te tua hơn trước. Nhất là đoạn trong địa phận Bù đăng đến DăkRlấp. Đường như địa hình offroad
chính xác, vào thị xã ĐỒNG XOÀI chạy chậm thôi nha bác , 50km/h, bác chủ thớt cho em xin biển số xe được ko?, để em báo cho sơn tặc nhận dạng:D

Hạng D
28/7/08
2.284
3.715
113
Đường 14 hơi xấu, nhưng không vấn đề gì - cứ vô tư.
Đường đang sửa cũng không sao, chỉ cần chú ý thỉnh thoảng có vài ổ voi - bất chợt. Do đó không nên chạy quá nhanh khi không thể quan sát nặt đường.

Chỉ nên né QL 27 (BMT-ĐL): cực tệ!

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Dot nói:
Các bác cho em hỏi là đoạn QL 14 đi qua Bù Đăng, Bù Đốp thế nào rồi, đã được làm lại ok chưa, các ổ gà ổ voi có lấp lại chưa? Em tính lễ này đi qua đó.

Hai cái Bù bác hỏi xa nhau tới 170km, chẳng ăn nhập gì với nhau. Bác tính đi Campuchia hay đi BMT, nếu đi CPC thì đi ngã Tây Ninh gần hơn, nếu đi BMT thì đừng đi ngã Bù Đốp chi cho xa
, QL14 thì tạm ổn tuy hơi bụi và nhiều ổ khủng long.

Last edited by a moderator:
Dot nói:
Em mới đi SG về BMT hôm 17/4 vừa rồi, đoạn đường từ Đồng Xoài đi Bù Đăng là xấu nhất trên toàn tuyến từ SG về, tuy nhiên đi cũng được, em đi xe Kia 4 chỗ gầm thấp nhưng cũng không đên nỗi đụng gầm nếu các bác biết trân trọng tốc độ và yêu xe, đường đang làm nên bụi nhiều, nhớ sửa máy lạnh, nạp ga đầy trước khi đi, khí hậu Bình Phước rất nóng và không sợ bụi. Đường xấu nhưng XXX vẫn làm nhé các bác, chú ý chú ý kẻo lạo làm hư XXX.

Hạng D
13/1/11
2.367
26.564
113
thành Phiên An - Gia Định
DINHCHUA nói:
Dot nói:

Hai cái Bù bác hỏi xa nhau tới 170km, chẳng ăn nhập gì với nhau. Bác tính đi Campuchia hay đi BMT, nếu đi CPC thì đi ngã Tây Ninh gần hơn, nếu đi BMT thì đừng đi ngã Bù Đốp chi cho xa
Bù Nho, Bù Na, Bù Gia Mập

Dot
Hạng B2
29/9/09
294
3
43
DK0969939393 nói:
phamtan nói:
chính xác, vào thị xã ĐỒNG XOÀI chạy chậm thôi nha bác , 50km/h, bác chủ thớt cho em xin biển số xe được ko?, để em báo cho sơn tặc nhận dạng:D

Cảm ơn DK đã cảnh báo. Em giờ cho bao nhiêu chạy bấy nhiêu bác ơi, nên ko có sợ chúa sơn lâm.

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Gia_Định nói:
DINHCHUA nói:
Dot nói:

Bù Nho, Bù Na, Bù Gia Mập
Dạ Bù Gia Mập cũng không liên quan gì tới đoạn đường bác Dot hỏi đâu ạ.