Anh chị đầu tư lâu dài hay lướt ván Vinhomes Grand Park quận 9

• Total voters
    185
Lộc Phát
2/9/17
1.358
21.032
113
35
Ai thích tiện ích ở dưới đó thì lâu lâu ghé chơi, chứ việc gì mua cái nhà mà phải trả tiền tiện ích cho những người không phải cư dân

• Haha
Reactions: runaway2310
Hạng B2
31/7/14
178
177
43
Chào cả nhà, tình hình là topic Vinhomes grand park Q9: bao giờ.... của mợ Đồng Xanh bị khóa rồi. Em mở topic này mong mọi người tiếp tục phân tích ưu nhược điểm và update tình hình dự án công viên Vinhome Grand Park quận 9 nhé. Dù gì thì đây cũng là 1 dự án lớn của tp HCM, anh em đầu tư bds cũng cần phải quan tâm theo dõi ạ.

VINHOMES GRAND PARK QUẬN 9 LÀ CÁI “BẪY GẤU” CHO NHỮNG KHÁCH YÊU MÀU HỒNG!

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Em còn tiền em cũng mua 1 căn chung cư ở cuối tuần ở đây ,mặc dù em nhà cũng q9 ! Ai nhiều tiền mua nhà phố hoặc biệt thự ở đây thì chuẩn !
- Thích thằng Vin là nó qui hoạch đẹp, nói là làm chứ ko giống bọn cty khác, tiền không có , toàn huy động vốn của khách, đã thế lại làm rất tạp nham.
- Cảm nhận thằng Vin này sẽ hình thành một khu dân cư rất đẹp ,chuẩn Sing, tiện ích bao la , Vin là 1 trong những tập đoàn mà khi xây khu đô thị khu dân cư thì tự quyết được cái tiện ích tối thiểu cho cư dân, vì nó có siêu thị, bệnh viện, trường học,..... xong là cho vào luôn. Còn các cty khác hình thành xong khu dân cư thì 1 là chờ tiện ích, hai là phải ký kết tùm lum mới có tiện ích!

Chưa một ai như Vin, xây cực nhanh, không cần mở bán vẫn xây ầm ầm. Em là em không còn tiền mua Vin nhưng theo sát nó từng ngày, vì Vincity Q9 này nó có vành đai 3 đi xuyên tâm chia đôi Vincity Q9, rất có thể Vincity sẽ lobby để vành đai 3 khởi công nhanh hơn, vì có Vành đai 3 thì cực kỳ tiện lợi cho Vin cũng như Nhơn Trạch hihihi

• Like
  • Haha
Reactions: Bovit and lucsi
Hạng B2
31/7/14
178
177
43
E sợ có 1 ngày Vin lại sale off bds 50% như HAGL ngày nào....
Nếu như thế chỉ sợ cả thị trường bùm theo đó bác. Mình không phải ủng hộ Vin nhưng cũng mong nó thành công thì cả thị trường BDS tp HCM cũng tươi sáng theo.

Hạng B2
9/5/15
182
2.153
133
anh chờ 6 tháng nữa, F1 ra hàng cắt lỗ 30% ngay ấy mà
Vinfast với Vinsmart là thấy ko bán đc rồi đó
Giờ Vin chỉ trông mong vào trận đánh lớn bđs nữa thôi
Ae đầu tư chung cư cẩn thận cơn sóng thần từ phía sông Đồng nai có thể ập đến, Vin xây thần tốc thế thì ngày giao nhà ko còn xa đâu...

• Haha
  • Wow
Reactions: microlhq and Bovit
Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Vinfast với Vinsmart là thấy ko bán đc rồi đó
Giờ Vin chỉ trông mong vào trận đánh lớn bđs nữa thôi
Ae đầu tư chung cư cẩn thận cơn sóng thần từ phía sông Đồng nai có thể ập đến, Vin xây thần tốc thế thì ngày giao nhà ko còn xa đâu...
Mong họ giao nhà anh. giao nhà để xem chất lượng nhà có xứng với giá 32-35 tr/m2 không. Không xứng thì sales off 30% là chắc chắn

• Haha
Reactions: Bovit
Hạng D
12/7/13
2.061
7.579
133
Hồ Chí Minh
Chào cả nhà, tình hình là topic Vin Q9: bao giờ.... của mợ Đồng Xanh bị khóa rồi. Em mở topic này mong mọi người tiếp tục phân tích ưu nhược điểm và update tình hình dự án nhé. Dù gì thì đây cũng là 1 dự án lớn của tp HCM, anh em đầu tư bds cũng cần phải quan tâm theo dõi ạ.
Mẹ đồng bị khoá nhưng vẫn nhập hồn vào nick khác đấy
nick bẹn lá giống lắm

• Haha
Reactions: microlhq