Anh chị đầu tư lâu dài hay lướt ván Vinhomes Grand Park quận 9

• Total voters
    185
Hạng D
19/3/17
1.362
3.990
113
Nó nắm đến 1/4 giá trị trên sàn chứng khoán vn, nó mà gãy lại chả ảnh hưởng, vớ vẩn toang luôn ấy chớ
Mình nhớ có đợt chứng VN giảm hơn 50% nhưng cũng có toang gì đâu. Mấy anh nước ngoài mua cổ phiếu rồi cũng sẽ bán lại, không lẽ bán mang VND về nước?
Trở về chủ đề chính : VGP cất nóc thì khi nào sẽ bàn giao nhỉ? Thời gian mở bán các đợt tiếp theo?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
15/3/18
87
110
33
Quận 2
Mình nhớ có đợt chứng VN giảm hơn 50% nhưng cũng có toang gì đâu. Mấy anh nước ngoài mua cổ phiếu rồi cũng sẽ bán lại, không lẽ bán mang VND về nước?
Trở về chủ đề chính : VGP cất nóc thì khi nào sẽ bàn giao nhỉ? Thời gian mở bán các đợt tiếp theo?

Khu 1 (The Rainbow) thì bắt đầu bàn giao từ tháng 6/2020 nhé bác
Mấy khu kia thì chưa có thông tin, nhưng nhòm qua ông Khu 2 thì mới xong móng, xây chắc phải 6/2021 mới giao nhà
...còn mở bán đợt tiếp theo thì chưa rõ, dự kiến 15/12 này mà xem chừng khó
:D

Tập Lái
28/1/15
31
59
18
Thấy hàng lang thang máy ngoài Vin Ocean Park hơi chật, hình như tầm 2m thôi thì phải. Không biêt VGP thế nào. Bác nào có cho e xin tấm hình.

• Like
Reactions: Winter-Sonata
Hạng C
21/11/15
522
5.021
93
39
Quận 2 hcm
Một năm doanh thu tầm 5 ngàn tỉ thì quy mô của Trung Nguyên còn quá bé, cái nữa cà phê sản xuất ko có gì phức tạp cả, nó chỉ khó ở khâu bán hàng, mà cái này trung nguyên làm cũng chưa tốt, doanh thu quá khiêm tốn. Ko phải nói phét, cụ lên Dak Nông em tặng cụ hộp cà phê do em tự rang xay nó còn ngon hơn trung Nguyên vài lần.
Phét !

Hạng C
29/10/17
820
3.787
93
Biên Hòa
1 s

1 sàn hơn chục căn mà hành lang như vầy nhìn ngộp thật
Theo quy đinh 1.6m thì họ làm đúng, còn ngộp thì chắc anh đang phán theo cảm tính? Khu ở khác khu văn phòng, mật độ tập trung người trên hành lang luôn phân tán theo giờ chứ không tập trung như các tòa nhà văn phòng

• Like
Reactions: suti1214
Tập Lái
28/1/15
31
59
18
Theo quy đinh 1.6m thì họ làm đúng, còn ngộp thì chắc anh đang phán theo cảm tính? Khu ở khác khu văn phòng, mật độ tập trung người trên hành lang luôn phân tán theo giờ chứ không tập trung như các tòa nhà văn phòng
Đúng là cảm tính bác ạ, do e nhìn cái hình bác ấy up lên, chắc là do góc chụp.

• Love
Reactions: Mr_Lee
Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
SHop giờ chênh tầm 2-3 tỉ chưa các bác,bữa mở bán thấy chênh nhẹ nhất tỏi 3 ,anh ôm ấm quá trời

Hạng D
22/8/16
2.216
22.220
113
Ngộp so với tầm vóc và giá của nó á.