Hạng B2
30/5/15
220
562
93
41
do nhà em ở tỉnh đắk nông nên e cập nhật thông tin tuyến đường e biết cho các pác liệu nắm nhé.
1. từ Cây Chanh đi về đắk nông thì e ko biết chứ hướng ngược lại từ Kiến đức đến chợ Quảng tín là bắn nhé, gần chợ quảng tín lun. xg dốc ngay trường học (gần chợ) , nhất là bắn ban đêm lun nhé. e bị 1 lần nhưng may mà e tới chợ rùi về ko qua trạm nên ko dính kaka
2. từ chợ Nhơn cơ lên Gia nghĩa,hướng về đắk lắk vào đường đôi thị xã Gia nghĩa là bắn tốc độ nhé, bắn rát vào ban đêm, bắn đến 5h sáng,pác nào chủ quan nghĩ đêm khuya lạnh giá ko ai đi làm là dính ngay
3. từ gia nghĩa lên đắk song, chưa qua Trạm thu phí là có 1 trạm, hướng về ngc lại là ngồi ngay quán cafe bắn, ngay chân bồn nước màu trắng là trạm bắt,chạy đường quá 80km và ko cán lane,dc cái đoạn đường này ko bắn tốc độ ban đêm
4. qua chợ Nam bình lên dakmin, chạy 80km thui,ngay khúc cua và xổ dốc cũng 1 trạm.
5. qua thị trấn đắk min,đoạn này ae dễ dính nè.qua thị trấn hết dãi phân cách cứng là p giảm xg 50km/h. đến thị trấn eteling là bị vịn vào, bắn lun cả ban đêm nhé
6. daklak. qua trạm thu phí là có 1 trạm bắn đầu tiên..trạm thứ 2 e chưa rõ
7. vào Tp buôn mê thuộc theo hướng đi thẳng ae nhớ lưu ý khi đi hết dãy đường đôi lane cứng xổ xg chưa qua hết cái cầu thì có máy ghi hình phạt nguội,60/50. hết dãi phân cách cứng chỉ 50km/h. vào tpbmt còn 1 chỗ ghi hình phạt nguội nữa nhung e ko nhớ
Những thông tin trên ae biết thì bổ sung thêm nhé.Riêng uống rượu bia giờ về kv daknong thì lưu ý:70% là bị đo nồng độ cồn hết nhé. tuyến quốc lộ thì ko có chú tuyến thị xã và huyện là tăng cường...

Hạng D
13/8/11
1.456
764
113
Thank bác chủ, em mới đi GL về và thấy CSGT làm việc rất chăm chỉ.

Hạng B2
18/12/18
112
132
48
Bạn cho tôi hỏi đường đôi vào Gia Nghĩa được chạy tốc độ bao nhiêu vậy bạn?

Hạng B2
5/5/16
395
442
63
44
Bạn cho tôi hỏi đường đôi vào Gia Nghĩa được chạy tốc độ bao nhiêu vậy bạn?
Có bb R420 khi vào đường đôi tí..chua hết đường có bb R421 nhưng chạy chút thì có bb 60 nhưng qua ngã 3 tuyến tránh không nhắc lại chạy lên tí có bb hết 60.. đoạn này a nào nhớ luật sẽ chiên đc nếu bị bắn 80/60.. hướng BMT đi Sài gòn nhé..
Hướng Sài gòn-BMT khi lên không để ý lắm nhưng xem youtube thấy mấy pác chạy 60 nên lạ chổ mình cũng chạy 60 luôn.

Hạng C
27/11/17
686
418
63
55
Cuối năm, ở đâu cũng rất chăm chỉ
Cám ơn bác chủ
Các bác cứ tà tà là an tâm nhất - Bắn cũng không sao