Tập Lái
17/2/16
1
0
1
29
Phải chi Audi đem nguyên dàn xe đó qua cho mấy em showbiz xứ vịt lái thì sướng quá... Để cho bọn Holywood phá xe thấy tiếc ghê...phí quá...phí quá.
Truy sát củng dùng Audi nhe bạn A8L, T.T,...

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Hôm nay em cũng vừa xem xong :D
Các bác xem phim nhà người ta thấy Audi đâm với va với nhào lộn như thế chứ Truy sát nhà mình Audi đuổi nhau mà cứ như đi dạo.
Em trích nguyên văn đoạn stt của bạn em tả màn rượt đuổi trong Truy sát :D
Truy Sát người, chứ có truy sát xe đâu bác, không chừng trong hợp đồng có điều khoản: Cho thuê xe, trầy xe đền tiền, nên sao dám đạp ga, không thì lại cháu HNH nữa nhé!

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Hôm nay em cũng vừa xem xong :D
Các bác xem phim nhà người ta thấy Audi đâm với va với nhào lộn như thế chứ Truy sát nhà mình Audi đuổi nhau mà cứ như đi dạo.
Em trích nguyên văn đoạn stt của bạn em tả màn rượt đuổi trong Truy sát :D
Va nhau đạo diễn hem có $ đền! :D

Hạng C
2/8/09
688
284
63
Quận 7 -HCM
Một bộ lhim nước ngoài đầu tư cả 100 triệu obama hơn 2000 tỏi tiền Việt Nam phá vài chiếc xe trị giá vài chục ngàn bên đó ko thuế thì có giá đáng nhiêu đâu mấy bác vì là xe bên đó chỉ là phương tiện kiếm ra trăm triệu đô la o bá mà . Còn bên Việt Nam bộ ohim đầu tư giỏi lắm 1 hoặc 2 tr obama là gọi thứ dzữ rồi thì phá 1 chiếc xe trị giá 1/10 hoặc 1/20 giá trị khoản làm lhim thì ông đạo diễn cũng thông minh lắm hehe mấy bác cứ so sánh đông tây chi cho mệt vậy