Hạng B1
22/8/05
84
7
0
Chào các bác

Cuối năm ai cũng bận cả nên ít post bài.

Hôm qua công ty Ford tổ chức ra mắt câu lạc bộ Ford Everest ở câu lạc bộ Mỹ trên đường Hai Bà Trưng. Nói chung là khá vui và khá hoành tráng, chương trình có nhiều trò chơi buồn cười, vui nhất là trò nhét càng nhiều người vào xe càng tốt. Con Everest có thể nhét được tối đa là 20 người :D, riêng 2 ghế trước đã nhét được 7 chị ... he he. Riêng khoản này chắc là đàn ông ko theo kịp.

Hôm qua chỉ có em với cả bác Mr_mad là biết nhau, em ko biết có bác nào trên OH này cùng đi nữa ko ?

Mục tiêu chủ yếu của Ford Club là san sẻ thông tin sử dụng xe giữa các thành viên, được hưởng các ưu ái của Ford về bảo dưỡng chăm sóc khách hàng, thẻ giảm giá ở một vài siêu thị, cửa hàng. Ngoài ra, đi dã ngoại 1 năm 2 lần, hôm qua nghe ko rõ hình như là các trương trình như thế thì Ford tài trợ 70% thành viên chỉ phải trả 30% thôi, nghe cũng có vẻ hấp dẫn.

Em post bài này nghe có vẻ hơi quảng cáo cho Ford một tý các bác thông cảm, lý do là em và bác Mr_mad được chọn vào ban điều hành câu lạc bộ. Bác nào chạy FE thì cố gắng tham gia nhé ....

Hạng C
16/3/05
574
1
18
RE: Câu lạc bộ Ford Everest - Do Cty Ford VN tổ chức

Em cũng đi nhưng đến hơi muộn.
Cái trò nhồi thịt em cũng chơi, may còn được cái cốc bác ạ.

Đố các bác xem em là ai đấy???

Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong

đợt này ford có vẻ quảng bá hình ảnh ở trên tất cả các mặt trận: văn hóa,môi trường, từ thiện nữa và...
Nhưng có một câu lạc bộ như FE cũng hay đấy chứ, không biết bao giờ Ford nó tổ chức CLB FF nhỉ

Hạng B1
22/8/05
84
7
0

thế mà bác bovo03 không giới thiệu trước để cho anh em biết mặt. Thế là bác ở trong cái xe đầu tiên thắng à ? Lần đó chỉ có 19 người thôi, lần sau thì là 20 người.

Lúc nào bác rảnh mời bác đi uống bia nhé

Hạng C
16/3/05
574
1
18

thế mà bác bovo03 không giới thiệu trước để cho anh em biết mặt. Thế là bác ở trong cái xe đầu tiên thắng à ? Lần đó chỉ có 19 người thôi, lần sau thì là 20 người.

Lúc nào bác rảnh mời bác đi uống bia nhé

"Don't choose the easiest road but the best. It will become easier after a while"

Chia buồn cùng bác Noza nhé :(.

Tiện thể bác ở ban điều hành cho iem hỏi thủ tục đăng ký mem bờ cái FE cờ lắp cái.
Chả là vưỡn chả thấy ma nào nó gởi giấy má gì cả.

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: noza
...Thế là bác ở trong cái xe đầu tiên thắng à ? Lần đó chỉ có 19 người thôi, lần sau thì là 20 người.
Nó cho mấy em chân dài ngồi trước trong xe,mở cửa rồi.....hô:1,2,3.Em mà ở đó,chết cũng chui,may ra sơ múi tí ti.Xong,đếm em là thằng thứ.......25.:D:D:D

Hạng C
14/2/05
735
2
18
56
Hà Nội

Trích đoạn: noza
...
Con Everest có thể nhét được tối đa là 20 người :D, riêng 2 ghế trước đã nhét được 7 chị ... he he. Riêng khoản này chắc là đàn ông ko theo kịp.

Chỉ có 20 người thôi á? Con Suzuki Wagon bé bằng nửa F.E mà nhét được 19 người lớn đấy bác ạ [8D]:D

Hạng B2
26/12/05
132
11
18
51
Hà Nội

xóa

Last edited by a moderator:
Hạng B1
22/8/05
84
7
0

Chào bác cuonghanoi

Welcome bác tham gia với OH

Bác đoán hoàn toàn đúng, bác Mr_mad là Nhật Anh, còn em noza là Hưng. Bác chịu khó đọc các bài đã post rồi để biết thêm thông tin nhé, còn chiều thứ 6 nếu bác rảnh thì anh em offline ở cafe Mái lá ở đầu Lý Thường Kiệt.

Em giới thiệu với các bác ở trong box là bác cuonghanoi cũng là một thành viên trong ban điều hành câu lạc bộ, tuy nhiên chẳng ai biết là sẽ điều hành cái gì .. he he.

À quên cái vụ đăng ký thẻ hội viên em cũng chưa thấy ai nói năng gì cả ? Chờ em gọi điện hỏi bên Ford xem thế nào nhé, em sẽ trả lời các bác sau

Chào các bác

Hạng B2

FF là gì hả bác? Fịch Fò à?
Trích đoạn: CivicDx2006

đợt này ford có vẻ quảng bá hình ảnh ở trên tất cả các mặt trận: văn hóa,môi trường, từ thiện nữa và...
Nhưng có một câu lạc bộ như FE cũng hay đấy chứ, không biết bao giờ Ford nó tổ chức CLB FF nhỉ