Chuyên Xe
15/3/19
381
450
63
34
Chiều 15.4 xảy ra vụ va chạm giữa ô tô với xe máy trên cầu Quang Trung, TP Cần Thơ. Sau đó, hai người đàn ông nói chuyện với nhau bằng nắm đấm gây tắc nghẽn giao thông.

Cầu Quang Trung có biến lớn: Ngăn tài xế oto đánh nhau với chồng, vợ bị đánh sấp mặt

Khi hai người phụ nữ đi cùng họ vào can ngăn, tài xế ô tô bất ngờ chuyển mục tiêu, đấm ngã vợ người chạy xe máy.

Có nhiều người cho rằng chưa biết đúng sai nhưng đánh phụ nữ như vậy là không đúng, tuy nhiên lại có nhiều người cho rằng phụ nữ bây giờ cũng rất lăng xăng, nhiều chuyện và chua ngoa nên đánh cho chừa, theo các bác thì như thế nào?

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
14/2/11
403
119
63
cứ theo luật đánh người gây thương tích thì bắt giam trong 24h, hay 3 ngày , người bị đánh lấy chứng thương nếu đủ tỉ lệ thì truy tố tội cố ý gây thương tích và làm mất trật tự nơi công cộng. Cứ giam 24h có khi khi tài xế đó tự treo cổ trong tù đấy :)

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Có nhiều người cho rằng chưa biết đúng sai nhưng đánh phụ nữ như vậy là không đúng, tuy nhiên lại có nhiều người cho rằng phụ nữ bây giờ cũng rất lăng xăng, nhiều chuyện và chua ngoa nên đánh cho chừa, theo các bác thì như thế nào?
Dân Cần thơ mình biết hiền lắm mà, sao giờ lại vậy ta?

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
bác chủ hỏi vậy khó trả lời , khi ko biết tình huống cụ thể . Như e thấy có nhiều bả con kinh hơn đấng mày râu , mồm to võ giỏi văn lại hay

Tập Lái
28/3/19
34
16
16
30
bác chủ hỏi vậy khó trả lời , khi ko biết tình huống cụ thể . Như e thấy có nhiều bả con kinh hơn đấng mày râu , mồm to võ giỏi văn lại hay
mồm to, võ giỏi, văn lại hay như bác nói thì anh em mình chịu thua với mấy chị này rồi