Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Cho e ké cái , sau khi nhổ bao lâu thì làm implant và mấy năm thi k nên làm ? Hóng bác sĩ đa khoa trên này :)
Có implant tức thì, tức là nhổ xong cắm implant liền lúc đó. Để thành công thì đòi hỏi tuân theo nhiều nguyên tắc kỹ thuật hơn, nếu gặp bs giỏi thì ko thành vấn đề. Bác sĩ đa khoa ko thể giải quyết những câu hỏi này đâu, chính xác hơn là ko thể trả lời tận gốc rễ, chứ nói chung chung thì lại mạo phạm nhiều bsđk trên này :)

• Like
Reactions: +-x:=?
Hạng B2
22/6/16
175
3.746
93
Rừng Xà Nu
BV RHM TW làm ăn lôm côm quá.
Bác sĩ gì tới lúc mổ mới xem hồ sơ bệnh án.
Chờ 3 tháng để có lịch mổ vậy mà hủy vào 15h55 ngày hôm trước.
Uống thuốc, chích gây tê tá lả xong hội chẩn bảo phải order vật liệu về.
Thế là hủy.
Về nhà chờ tiếp. Bó tay

Hạng B2
21/10/15
281
939
93
35
Trước tôi cũng đến Rhm tp xong qua Tw, phong cách phục vụ thì nhà nước nhưng vẽ việc lấy tiền kinh lắm, sau tôi qua ĐN thấy ok.

• Like
Hạng B2
21/10/15
281
939
93
35
ĐN là BV nào anh ?
Em phải ghép xương nên ko biết có BV khác nào làm dc ko.
Tôi làm ở Đông nam nguyễn kiệm, họ miễn phí ghép xương, tôi mới làm 2 cây hàm trên khoảng hơn 2 tháng, mới ghé kiểm tra lại theo lịch họ nhắc hẹn, bs nói ok, trước tôi cũng lăn tăn như anh đến rhm tp Gặp tay bs K đo 4.7ly nói phải ghép 3 ống xương rồi đưa cho 1 đứa nó ngồi phăng ra tính gần 10 mục, nhẩm 1cây hơn 60tr, nó còn bảo a đồng ý thì e cho tiến hành luôn, nghe xong tôi im luôn. Thấy vậy nó phê vào sổ khám của tôi là bs K đã khám và tư vấn, bệnh nhân đang suy nghĩ.

Hạng B2
21/10/15
281
939
93
35
Tôi qua rhm Tw thì nó bắt phải cạo vôi răng và chửa nha chu lại mặc dù tôi nói đã làm ở rhm tp rồi, nên tôi cũng cạch bọn nó luôn.

Hạng B2
21/10/15
281
939
93
35
May gặp anh gì trên thớt răng cũng ở otosaigon ảnh nói làm răng thì quan trọng là gặp bác sĩ giỏi, nên cứ vào phòng khám có tiếng chút mà làm, thấy Đông nam ae review tốt, tôi đến thử thấy pk sạch sẽ, lịch sự, khám lần 1 thì họ chụp phim tư vấn mà k lấy tiền, họ lịch sự vậy nên tôi làm luôn, may là ghép suôn sẽ, kết quả bs nói ok.

• Like