Hạng B1
1/12/05
80
0
6
53
Hanoi
Cách đây mấy hôm, em có ghé vào hàng bia 171 Trường Chinh, mấy anh em làm vài cốc bia hơi cho hạ nhiệt. Em cho vợ hai vào bãi của nhà hàng, có người trông đàng hoàng... vài chục phút sau khi ra về thi ôi thôi, vợ hai em lõm một miếng bằng cái rổ ở tai xe trước, vỡ một mảng sơn bằng 3 bàn tay, gãy ba - đờ - sốc...:(. Hỏi tụi trông xe chúng nó chối biến các bác ạ[&:] tụi nó còn xúm lại bảo em bị ở ngoài đường rồi vào ăn vạ tụi nó (hiện trường chúng nó quét tước lau chùi sạch sẽ luôn). Em thấy đôi co cũng không ăn thua gì, vả lại cũng có việc nên đành tha con vợ hai méo mặt của em về. Từ giờ em cạch cái hàng bia có mấy thằng trông xe mất dạy đó. Các bác có bác nào bị giống em chưa? lại thêm được bài học nữa các bác ạ!

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: Cay quá! Có bác nào bị giống em chưa?

171 Trường Trinh........????

Hạng F
5/3/05
8.718
72.056
113
đây

Chuyện thường! thề bác đi xem film ở xinebox (LCT) chưa, còn mất dạy hơn, đi xe vào nó chỉ mình sang bãi kế bên gửi, nó làm cả cấu thang thông qua bãi cho mình lên rạp, nhưng.. ra đến nơi xe ngã chỏng vó, gẫy tay côn, gãy cần số, lìa luôn quả gương (Daelim 125), cái giống gương này chơi khớp cầu, vỡ là vứt, :mad: mấy thằng giữ xe nó bảo em y như bác bị bảo ý:mad: , sang rạp thì nó bảo bãi không phải của nó và nó chỉ chiếu film, xe cộ ráng chịu [8|]. Từ ấy không bao giờ em vác mặt tới cinebox, có ngày mất xe, chả lẽ trước khi gửi vác camera ra chụp vài phát làm chứng [:'(]

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53

Đi ăn cưới ở nhà hàng Sinh Đôi còn có vụ giao chìa khoá xe cho bọn phục vụ đi cất ở đâu đó, cuối buổi ra đọc biển số bọn nó đi lấy về.
Tôi đi một lần mà cả buổi cứ nơm nớp không biết cuối buổi có còn xe không. Lỡ chúng nó chạy biến đi thì mình biết túm ai bây giờ.
Vì vậy khuyên các bác nếu có thiệp mời ở đó thì chịu khó tốn tiền đi taxi cho chắc ăn.

Tập Lái
27/8/06
25
0
0
43

mk đúng là bọn mất nết. sao bác TAPLAI ko chụp hình cái quán đó lại và cho 1 bài báo xem lần sau con khách nữa ko. Em thề cạch mặt những quán làm ăn vô trách nhiệm như thế, Nghe bác nói em cũng Cú mèo lắm . chia buồn với bác TAPLAI nhe

Hạng B2
24/2/06
132
0
0
53

oánh chết cụ chúng nó đê bác gì ơi :D:D:D

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Em kỵ nhất mấy cái quán cafe hay nhà hàng, khách sạn nào đòi giữ chìa khóa rồi dẫn "con vợ 2" của mình đi chỗ khác. Thật sự chẳng yên tâm chút nào. [8|]

Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông

Sơ sơ 5,6T rồi. Sao bác TAPLAI ko đỗ ỳ xe ra đấy, gọi chủ nhà hàng ra. Cãi nhau to vào rồi gọi cảnh sát công an đến. Cứ phải làm um lên rắn mặt vào. Xước nhẹ thì còn thôi chứ thế thành ra chúng nó cướp à?
Thực ra bọn trông xe nó cãi vì nó cùng đinh lấy đâu ra tiền đền bác. Nhưng thằng chủ nó cũng biết điều hơn chứ, nhất là ảnh hưởng đến kinh doanh của nó. Rồi nó thịt cái bọn trông xe của nó sau.
Tôi đi nhậu ra bị bóc mất cái mặt gương, thằng trông xe định nói láo vào gọi chủ nhà ra lúc sau đền ngay.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Làm như bác Xe dài thì chúng nó mới tởn. Làm ăn thế có mà thiên hạ cạch mặt.:mad:

Hạng B1
20/10/06
85
0
0
Lòng đất

Thành thật chia buồn với bác Taplai nhe, mấy vụ này gần như rất hay xảy ra. Nếu mình không làm "hung" thì không được bác ạh, lúc đó bác cứ la om lên, đòi gặp chủ quán để giải quyết vấn đề thì không đến nỗi...cay đâu bác. Lần sau nếu gặp trường hợp tương tự, bác cứ làm tới cho em, không đền không về... :D