Hạng C
30/9/04
755
1.945
93
Gần đây cái cửa cốp sau xe Escape của em khi bấm rồi mở lên nó lên không nổi nữa, phải dùng sức đẩy mạnh hết lên trên nó mới dỡ lên, cảm giác là 2 cây ty nó không còn lực đẩy nữa. Mấy cây ty này mình phải thay hay đi phục hồi, bơm gas được? Giá cặp ty này ở VN (trong hãng và bên ngoài) khoảng bao nhiêu vậy các bác? Tks.

Hạng B1
8/8/14
58
6
8
39
2 cay ti cua e cug the bac ah.nghe noi mua moi ngoai duong Vinh Vien ban khoang 200/cay thi phai.hnao thay hu e voi

• Like
Reactions: teddythanh
Hạng C
30/3/13
540
136
28
Hãng báo em 1.5 triệu / cây. Em mua ở Rockauto ship về khoảng 300k/cây, cả ship ~400k/cây à
bác cần hàng thì nhắn tin giúp em cụ thể đời xe với bác nha nhà em có hàng sẵn đó bác. em cảm ơn bác
Phụ tùng ford giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG FORD ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên os ủng hộ ạ 0977488671

• Like
Reactions: Doremi297
Hạng B1
8/8/14
58
6
8
39
Bac bao gia e 2cay ti o cua
bác cần hàng thì nhắn tin giúp em cụ thể đời xe với bác nha nhà em có hàng sẵn đó bác. em cảm ơn bác

Phụ tùng ford giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG FORD ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên os ủng hộ ạ 0977488671
Bac bao gia dum e 2 cay ti cua sau escape 3.0v6 2004(mau xe cu) co bao lap rap lun.

Hạng B1
8/8/14
58
6
8
39
Mua nhu vay ve lap vo no co khop ko bac,e tinh go cai ti roi cam ra ngoai mua y chang vay.xe e dag lam tong quat lai het.
thu 1 : thay nhot la lam lai hop so tu dong vi may la con da bi het bo.
thu 2 : can chinh mam.
e con dag thac mac 1 chuyen xe e sap het dang kiem,nhug lai co cai can sau ko biet co bat go ra ko?

Hạng C
30/9/04
755
1.945
93
Hix, cám ơn bác, em thích brand Sachs này lắm nhưng bác trả lời hơi trễ nên em quất cặp Strongarm rồi :( . Hổng lẽ mua thêm cặp Sachs ta?

Hạng B2
28/7/08
451
17
18
40
Gia Lai
Mua nhu vay ve lap vo no co khop ko bac,e tinh go cai ti roi cam ra ngoai mua y chang vay.xe e dag lam tong quat lai het.
thu 1 : thay nhot la lam lai hop so tu dong vi may la con da bi het bo.
thu 2 : can chinh mam.
e con dag thac mac 1 chuyen xe e sap het dang kiem,nhug lai co cai can sau ko biet co bat go ra ko?
Xe bác làm lại thay mấy lá côn hộp số thấy như thế nào ạ.? Xe em mấy bữa nay khi tăng tốc thấy lỳ máy quá tính thay mấy lá côn mà đang phân vân.