Tập Lái
21/6/19
41
8
8
33
mình có căn DH2 tính bán, mà kiểu này ko kẹt tiền thì giữ chờ Keppel đẩy mặt bằng giá khu này lên thôi
Theo em thấy bác cứ cập nhật tình hình giá và gửi sales bán nếu được giá cảm thấy bán lời ok thì bác cứ bán rồi đầu tư chỗ khác, Thị trường căn hộ chuyển biến liên lục từ nhiều yếu tố tác đông, quan trọng mình nắm bắt đúng lúc bác nè.

• Like
Reactions: matrix_Index
Hạng D
26/8/05
3.929
22.698
133
Bác alibaba bán tòa nào thế nhỉ? Em có thằng bạn mua Sunrise City North hồi đầu, bán giữa năm ngoái, nghe đâu lời cả tỏi mà @_@. Hay thằng kia chém? :eek::eek::eek:. Mà đó là nó mua căn khá bự ~90m2 hay sao ấy
Ặc... bạn mình cũng đang ôm 1 căn officetel Tòa North nè. Đẩy đi bằng giá cách mua cách đây 1 năm không ai hỏi.
Bạn tìm sales hỏi đi. Giá Sunrise thê lương lắm. SR South xây cực tốt, giờ lãi thua SR Riverside dưới Nhà Bè cả khúc...Thôi, mình chả phá chén cơm mấy đứa sales nữa. Dạo này đói kém, làm vậy mang tội! Thằng nào mua không tìm hiểu thì chết thôi!
Anh Chuột ngoại người thặc việc thặc, vừa ôm 1 căn SR South 160 m2 38T/m2 vào ở ngay kìa. Rẻ bèo.

Hạng B1
sẵn tiện đang nói về sunrise city, thì e mới có khách gửi 2 căn sunrise city South, block V4, 95m2, 2 Phòng ngủ, full nội thất giá 4 tỷ , sổ sách đầy đủ rồi. bác nào muốn xem nhà, thương lượng giá ới em nhé.

Hạng D
26/8/05
3.929
22.698
133
sẵn tiện đang nói về sunrise city, thì e mới có khách gửi 2 căn sunrise city South, block V4, 95m2, 2 Phòng ngủ, full nội thất giá 4 tỷ , sổ sách đầy đủ rồi. bác nào muốn xem nhà, thương lượng giá ới em nhé.
South xây cực tốt, 2 hầm, máy phát dự phòng... full nội thất mà giá giờ bèo nhèo. Dự 4 tỷ khó đi. Vì sao?
Vì người ta để tiền xuống Nhà Bè mua xa hơn, mắc hơn cho 1 căn hộ bèo hơn!

Tập Lái
9/11/15
20
6
3
30
South xây cực tốt, 2 hầm, máy phát dự phòng... full nội thất mà giá giờ bèo nhèo. Dự 4 tỷ khó đi. Vì sao?
Vì người ta để tiền xuống Nhà Bè mua xa hơn, mắc hơn cho 1 căn hộ bèo hơn!
cũng có nhìu người không đủ tiền trả 1 lần, mua dự án mới trả lắc nhắc ít năm cũng được cái nhà. Coi như tích tiểu thành đại mà bác

Hạng D
26/8/05
3.929
22.698
133
cũng có nhìu người không đủ tiền trả 1 lần, mua dự án mới trả lắc nhắc ít năm cũng được cái nhà. Coi như tích tiểu thành đại mà bác
South có sổ rồi, cầm ngân hàng vay lãi suất cũng chả đáng gì.
Hay bạn nói vay khó!? :)

Hạng D
26/9/09
1.940
5.979
113
Có Anh nào đang quan tâm dự án này ko ah
16/12 này chính thức nhận giữ chỗ

Chủ đầu tư: Phú Lộc (Keppel Land và Phú Long)
Quy mô: 6,2 ha
Giá dự kiến từ 40 triệu/m2. giao thô. 45 triệu/m2. Hoàn thiện. ( Đã có VAT)
Tiện ích nội khu đẳng cấp:
Hồ bơi Resort Free Form Style
Hồ bơi Olympic
Công viên nước trẻ em
Công viên thú cưng
KHU MOVIE CAMP đầu tiên
Sân Tennis, Khu tự học ngoài trời cho trẻ em.
Với nhiều chính sách ưu đãi cực tốt và lịch thanh toán giãn nhẹ cho khách hàng đầu tư. Phù hợp với khách hàng đầu tư theo kiểu tích lũy tài sản.
Celesta Rise - dự án mới của Keppel Land tại NSG

• Like
Reactions: hkh_OK and Tedle